แต่งงาน ตามหาดนตรีงานแต่งค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาดนตรีงานแต่งค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Mimimomo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mimimomo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาดนตรีงานแต่งค่ะ
    Posted: 10 Dec 2011 at 23:45

พอดีเพื่อนวานให้ช่วยเป็นแม่งานแต่งให้นะค่ะ งบจำกัดเลยไม่ได้จ้่างออกาไนซ์เซอร์ ทำกันเอง

ที่หลักๆตอนนี้ก็เหลือดนตรีวันงานเย็น 10 มกราคม 2555 ที่ยังคิดไม่ออกเลยว่าจะใช้วงแบบไหน ยังไง แต่อยากได้แบบสนุก ไม่น่าเบื่อ 

เและอยากให้มี DJ ตอน After Party ด้วย

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนไหนมีคำแนะนำบ้างมั้ยค่ะ ใช้วงแบบไหนดี เอาสนุกๆ แล้วประมาณแท่าไหร่ แล้ว After Party  DJ เปิดแผ่นนี่เค้ามีเป็น Package รวมกับวงที่เล่นตอนงานเลี้ยงมั้ยค่ะ

หรือถ้าท่านใดมีวง ก็รบกวนส่งใบราคารายละเอียดมาได้ ที่ mimimomo77@gmail.com   
                           areewan_ka@hotmail.com 

Mobile: 086-6178685

ขอบคุณมากค่ะ
     Nancy
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.