แต่งงาน ขอ pacakge แต่งงานแบบครบวงจรค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอ pacakge แต่งงานแบบครบวงจรค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jk_happy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jk_happy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอ pacakge แต่งงานแบบครบวงจรค่ะ
    Posted: 10 Dec 2011 at 18:47
สวัสดีค่ะ

อยากได้รายละเอียด package แต่งงานแบบครบวงจร ด้วยค่ะ

พอดีแฟนเราทำงานต่างจังหวัดและกลับเฉพาะเสาร์อาทิตย์ ฉะนั้นเราคงต้องเตรียมงานเองเป็นส่วนใหญ่ แฟนเราเลยอยากให้เรามี wedding planner/wedding organizer ที่ช่วยดำเนินการครบวงจรค่ะ ตั้งแต่เรื่องแนะนำและจัดสถานที่ ถ่ายรูป การ์ด ของชำร่วย presentation และการจัดพิธีการทั้งเช้า พิธีสงฆ์ และงานเลี้ยงค่ะ

ที่ไหนมีบริการครบวงจร รบกวนแนะนำ package มาได้เลยนะคะ

รายละเอียดคร่าวๆ คืองานประมาณเดือนมีนาคม 2555 (ไม่เกินพฤษภาคมค่ะ ตอนนี้ยังต้องรอฤกษ์สมรสพระราชทานก่อนยังระบุวันไม่ได้ค่ะ)

แขกประมาณ 400-500 คน อยากให้เป็นงานเลี้ยง cocktail ค่ะ

ขอความกรุณาส่งรายละเอียดและค่าใช้จ่ายมาที่ jkmircle@gmail.com นะคะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.