แต่งงาน ว่าที่เจ้าสาว มิ.ย. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า ^_^ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ว่าที่เจ้าสาว มิ.ย. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า ^_^

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
beamonster View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beamonster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ว่าที่เจ้าสาว มิ.ย. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า ^_^
    Posted: 02 Dec 2011 at 14:28

Tongue สวัสดี น้าค้า ทุกคน ชื่อบีมค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าค้า -/\-   บีมมีแพลนแต่ง 2มิ.ย. 55 ค่ะ   อายุ 24 ค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆคนไหน มีคำแนะนำอะไร เชิญได้เลยน้าค้า

Back to Top
arinreeya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote arinreeya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Dec 2011 at 15:02
คุณ บีม อายุเท่ากะ สองเลย เพิ่ง 24 มา 4-5 วันนี้เอง ฮิฮิ

คิดว่าจะได้แต่ง มิ.ย. ก.ค. 2555 นี่ละคะ ไม่แน่ใจเช่นกัน ลองแวะไปดูบ้าน กฤกฎา ดูนะคะ ^^

แต่ของสองยังไม่ได้กำหนด ฤกษ์ เลยอ่ะค่ะ รอไปก่อน รอมาตลอด ๆ เลย อ่า

ชัก ไม่ตื่นเต้นละคะ 55
Back to Top
nongmon53 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongmon53 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2011 at 00:20

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณบีม  และยินดีล่วงหน้านะคะ เราเป็นเจ้าสาวเดือนเดียวกันเลยค่ะ แต่ของพี่มลSmile ปลายเดือนค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote beamonster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2011 at 19:14

สวัสดีค่า คุณสอง    พี่มล

คุณสองรอมาแล้วรออีกหน่อยเถอะค่ะ ของบีม มาแบบ งง ๆค่ะ กะคุณว่าที่คบกันได้แป๊บเดียวเองอ่า เลยยังไม่มีอารมณ์ได้รอ  ตอนนี้มีอารมณ์ลุ้นอย่างเดียวค่ะว่างานจะเรียบร้อยมั้ย อิอิ ยังไงยินดีด้วยน้าค้า คุณสอง

พี่มลยินดีด้วยน้าค้า มีอะไรมาเล่าสู่กันฟังมั่งน้า
Back to Top
mussy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mussy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2012 at 19:53
แวะมาทักทายค่ะ เราได้ฤกษ์ 22 มิย.ค่ะ
ตอนนี้ก็จองพรีเวดแล้ว กะว่าจะถ่ายเดือน กพ.ค่ะ
สถานที่ได้แล้ว..
ยังเหลืออีกหลายอย่างที่ต้องทำค่ะ อิอิ มีอะไรแนะนำกันบ้างนะค้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote beamonster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2012 at 11:11
ยินดีด้วยนะคะคุณmussy ขอให้เตรียมงานอย่างสนุกและเป็น
เจ้าสาวที่สวยที่สุดเรยนะคะวันงาน. ตอนนี้บีมกำลังปวดหัวกับการเลือก
กับหาช่างแต่งหน้าค่ะเลือกไม่ถูกเรยจิงๆ ยังไงแอดมาคุยกันได้นะคะ
beamonster_25@hotmail.com ค่ะ ^_^
Back to Top
cookiiie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cookiiie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2012 at 04:29

อายุ 23 ขวบจ้า .. วางแผนจะจัดงานแต่งงานวันที่ 16 มิถุนายน 55 นี้จ้า .. แต่วันเวลายังไม่แน่ รอดูว่าที่เจ้าบ่าว ว่าจะลางานได้ไหม หากไม่สะดวก ก็จะเป็นวันเสาร์ที่ 23 มิถุนายนจ้า .. สองเสาร์นี้ แต่ยังไม่ได้กำหนดวันที่แน่นอนจ้า..

ยินดีกับว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาวทุกคนด้วยนะจ๊ะ
Back to Top
swn_krd View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote swn_krd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2012 at 21:34

มาอีกคน ของเรา 30 มิถุนาค่ะ ถ้าไม่เลื่อนนะ แห่ะๆ เพราะเลื่อนมาจากต้นปี ยังไม่พร้อมค่ะ ตอนนี้กำลังหาสถานที่ไหม่ จากเดิมที่จัด Outdoor ก็ต้องเปลี่ยนมาเป็นในร่มแทน กลัวฝนค่ะ

Back to Top
kumpai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kumpai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2012 at 08:24
มาแปะรายงานตัวด้วยคนค่า... แต่ง 22 ม.ย.55 ค่ะ ฤกษ์เดียวกะ คุณ mussy เลย อิอิ ยังไมได้ถ่ายรูปเลยค่ะ มาอัพเดทให้ฟังบ้างนะคะ เพราะยังไม่ได้ทำอะไรสักกะอย่างเลย ^^"
Back to Top
lovemy26 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovemy26 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2012 at 21:28
ฝนแต่งเดือนมิ.ยนี้คะแต่เป็นวันยาที่21มิ.ยก่อนวันเกิดฝน5วันเองยังไม่ได้เตรียมการไรเลยคะเพิ่งคบกันได้แค่2เดือนเอง
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.