แต่งงาน ติดใจผลงานพี่อู๊ด..แต่ไม่แน่ใจว่า.... - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ติดใจผลงานพี่อู๊ด..แต่ไม่แน่ใจว่า....

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
same View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote same Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ติดใจผลงานพี่อู๊ด..แต่ไม่แน่ใจว่า....
    Posted: 19 Jul 2005 at 01:40

คือว่า...ชอบสไตล์การจัดแสงถ่ายภาพของพี่อู๊ดมากๆ   แต่ไม่แน่ใจว่า หากเราจองคิวงานทั้งเช้า-เย็น กับพี่อู๊ด  แล้วช่วงเวลาว่างหลังจากงานเช้าและก่อนงานเลี้ยงเย็นนั้น..พี่อู๊ดจะเก็บภาพบ่าว-สาวตามมุมสวยๆของ รร. ซึ่งอาจจะเป็นoutdoor หรือ indoorที่ไม่ใช่บริเวณพิธีงานให้ด้วยมั้ยคะ????(แบบว่า แอบชอบมุมสวนด้านนอก กับ มุมร้านเบเกอรี่ ค่ะ)  หากใครทราบก้อช่วยทีนะคะ  อยากรีบจองแล้วค่ะ

Back to Top
issara_a View Drop Down

Post Options Post Options   Quote issara_a Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2005 at 09:02

คุณ same คะ ไม่ต้องห่วงค่ะ หากมีเวลาพอ พี่อู้ดถ่ายให้แน่นอนค่ะ

งานอ้อพี่อู้ดก็มาถ่ายให้ตอนแต่งหน้าแต่งตัวด้วยประมาณ 4 โมงอ่ะค่ะ แล้วก็ไปถ่ายตามมุมสวย ๆ ของโรงแรม จนถึงประมาณ 5 โมงกว่าก็จะเข้าไปถ่ายในห้องจัดเลี้ยง จากนั้นแขกก็เริ่มทยอยมาแล้วค่ะ

Back to Top
* MiNi * View Drop Down

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2005 at 18:38

ถูกต้องเลยคะ ไม่ต้องห่วงค่ะ หากมีเวลาพอ พี่อู้ดถ่ายให้แน่นอนค่ะ

เราก้อจองพี่อู้ดจ้ะ
งานนี้เจอพี่เค้า3 เดือนติดเลย
ถ่ายสตูเดือนส.ค., งานหมั้น ก.ย., งานแต่ง ต.ค.

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.166 seconds.