แต่งงาน หาที่ขัดตัว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาที่ขัดตัว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tae_tae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tae_tae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาที่ขัดตัว
    Posted: 23 Nov 2011 at 14:19
ช่วยแนะนำที่ขัดตัว ขัดผิว เอาแบบดีๆๆๆๆๆ แต่ไม่แพง แถวๆ ถนนรัชดา หรือถ.พหลโยธินแถวๆซอยอารีย์ หรือถนนลาดพร้าวตั้งแต่ซอย1มาไม่เกินโซนโชคชัย4  พอมีไม๊คะ

เอาแบบว่า เนียน ขาว มาแต่ไกลอ่ะคะ หามาแต่ละที่ส่วนมากจะแพงเหลือเกิน

ขอบคุณคะ
Back to Top
arinreeya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote arinreeya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Dec 2011 at 14:51
ก่อนหน้านี้ก็สนใจอยากเข้าคอร์ส เหมือนกันค่ะ แต่ว่า..
1 ราคาสูง
2 เขิล อาย [:$]
3 ไม่มีเวลาเข้าคอร์สจิง ๆ ค่ะ ทั้งเวลาในการเดินทาง ไปกลับ และเวลาในการเข้าทำ

// ตอนนี้ กะลัง ขัดสครับที่ตัวเองหาจาก internet แล้วใช้ดี จนเอามาเผื่อแผ่ เพื่อน ๆ ได้เรื่องผิวเนียนจิง ๆ แความขาวนี้ต้องอาศัยเวลาค่ะ บวกกบ สูตรพอกผิว จากพี่ๆ ในนี้ ก็ถือว่าโอเคอยู่อ่ะค่ะ

ขอขอบคุณ พี่ ๆ ในนี้มาก สำหรับสูตรพอกตัว จำไม่ได้แล้วว่าใคร ถ้าเจอ สองจะลงเครดิตให้นะคะ [LOL]
Back to Top
yimwhan1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yimwhan1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2012 at 16:58
อยากรู้่ว่า ใช้ครีมอะไร คะ
Back to Top
chompoojaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompoojaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2013 at 16:55
เราไม่ได้ขัดอะ เพราะ ทำงานไม่มีเวลาเลย
พี่ที่ทำงานเลยแนะนำให้กินคอลลาเจน
ตอนนี้ซื้อมากินได้ 1 เดือนแล้ว คนทักเยอะมาก บอกว่าออร่าเจ้าสาวจับ (แอบดีใจ)
เป็นยี่ห้อ SilkyColla Plus
ลองแอด line คนขายไปก็ได้ เผื่อคนขายจะแนะนำอะไรได้เพิ่มเติม เพราะรู้สึกว่าคนขายจะเป็นเจ้าสาวป้ายแดง
line : phawy
mail : chaowyphawy@hotmail.com
Back to Top
Saowaluck@suriyothai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Saowaluck@suriyothai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2017 at 06:44
เพิ่งเป็นเจ้าสาวค่ะ   ตอนแรกก็คิดจะเข้าครอสเหมือนกันเคยทดลองเข้าสปาครั้งนึงไม่okคิดว่าผลที่ได้ไม่น่าคุ้มและราคาแพง เลยหาผลิตภัณฑ์ในเนตเจอสบูขัดตัวหลายยี่ห้อค่ะ แต่ที่ทำให้สิวที่หลังและผิวขาวและเนียนขึ้น คือสครับกาแฟของคุณโอปอค่ะซื้อมาใช้ดีมากๆๆค่ะขัดได้ทั้งตัว   โดยส่วนตัวใช้อยู่ประมาณ3เดือนผิวดีขึ้นมากแต่รู้สึกดีตั้งแต่ใช้ครั้งแรกเลยอยากแนะนำเพื่อนๆค่ะ
มีขายในเว็บคุณโอปอ แต่ส่วนตัว ซื้อกับตัวแทนจำหน่าย idline 0898911719 คุณแจน ราคาไม่แพงใช้ได้นานเปนเดือนค่ะรับรองเห็นผลค่ะตอนนี้แต่งเสร็จแล้วยังใช้อยู่เลยค่ะ   คิดว่าจะใช้ต่อไปอยากให้ทดลองใช้ค่ะ
Back to Top
Saowaluck@suriyothai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Saowaluck@suriyothai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2017 at 06:46
Originally posted by arinreeya

ก่อนหน้านี้ก็สนใจอยากเข้าคอร์ส เหมือนกันค่ะ แต่ว่า..
1 ราคาสูง
2 เขิล อาย
3 ไม่มีเวลาเข้าคอร์สจิง ๆ ค่ะ ทั้งเวลาในการเดินทาง ไปกลับ และเวลาในการเข้าทำ

// ตอนนี้ กะลัง ขัดสครับที่ตัวเองหาจาก internet แล้วใช้ดี จนเอามาเผื่อแผ่ เพื่อน ๆ ได้เรื่องผิวเนียนจิง ๆ แความขาวนี้ต้องอาศัยเวลาค่ะ บวกกบ สูตรพอกผิว จากพี่ๆ ในนี้ ก็ถือว่าโอเคอยู่อ่ะค่ะ

ขอขอบคุณ พี่ ๆ ในนี้มาก สำหรับสูตรพอกตัว จำไม่ได้แล้วว่าใคร ถ้าเจอ สองจะลงเครดิตให้นะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Saowaluck@suriyothai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2017 at 06:48
ขัดตัวด้วยตัวเองเลยค่ะสบู่คุณโอโปดีมากๆๆค่ะ เพื่อนแนะนำมาตัวเองใช้อยู่ผิวดีขึ้นมากจนวันงานแต่งหลังเนียนเลยค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.