แต่งงาน แนะนำร้านรองเท้าเจ้าสาวค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำร้านรองเท้าเจ้าสาวค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
inoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote inoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำร้านรองเท้าเจ้าสาวค่ะ
    Posted: 07 Nov 2011 at 19:59
พอดีเพื่อนกำลังจะแต่งงาน เพื่อนคนนี้พอดีเค้าเป็นคนชอบแต่งตัวออกเปรี้ยวๆหน่อย ก็เลยหารองเท้าเจ้าสาวแบบเก๋ๆหน่อย แล้วรองเท้าที่เราอุตส่าห์ตามล่าหากันมาก็สวยมากกกกเลยอดเอามาอวดให้เพื่อนๆในนี้ได้ดูกันค่ะ ร้านนี้ไปเจอตอนที่ไปหาซื้อรองเท้าที่เซเรน่าตรงบ้านสีลมค่ะ ชื่อร้านว่า Madame-H
Back to Top
yani_pat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote yani_pat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2011 at 19:36
สวยมาก แต่ก็สูงมาก Big smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.077 seconds.