แต่งงาน ถามหน่อยครับคุณ Catty - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามหน่อยครับคุณ Catty

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pongaran View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pongaran Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามหน่อยครับคุณ Catty
    Posted: 15 Jul 2005 at 12:25

ไม่ทราบว่า Presentation ของคุณ Catty ทำเองหรือป่าว อยากถามวิธีทำหน่อยครับ

ถ้าไม่รบกวนรบกวนตอบหน่อยนะครับ...จากเด็กวัดปรินายกเหมือนกัน

Back to Top
catty View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote catty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jul 2005 at 11:19
พึ่งเห็นว่ามีคนมาถาม พอดีมีเพื่อนมาบอกว่ามีคนถามถึง เรื่องPresentation แฟนเป็นคนทำค่ะ แล้วจะทำกับโปรแกรมอะไรหรอค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.