แต่งงาน ช่วยแนะนำการทำ Presentation โดย WMM หน่อย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยแนะนำการทำ Presentation โดย WMM หน่อย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pongaran View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pongaran Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยแนะนำการทำ Presentation โดย WMM หน่อย
    Posted: 15 Jul 2005 at 11:44

ผมจะทำ Presentation สำหรับงานแงผมเอง โดยจะทำเซอร์ไพรส์แฟนผม ผมเห็นหลายคนแนะนำให้ทำโดย Windows Movie Maker เลยลองทำดู ซึ่งตอนนี้มีข้อสงสัยว่า

- พอดีผมเริ่มด้วยการแนะนำตัวเองและแฟนผมโดยใช้ Title ที่เป็นหนังสือพิมพ์ (ที่โปรแกรมมีไว้ให้) โดยผมตั้งใจว่า จะใส่รูปแฟนผมตอนเด็กในหนังสือพิมพ์ด้วย ส่วนห้วข้อก็จะใส่ชื่อและวันเดือนปีเกิดลงไป แต่ปัญหาคือผมหาทางใส่รูปลงในช่องในหนังสือพิมพ์ไม่ได้

เลยขอรบกวนเพื่อน ๆ ที่เคยทำช่วยแนะนำหน่อยครับ...ขอบคุณครับ

Back to Top
Pongaran View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pongaran Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2005 at 20:08

ทำได้แล้วครับ..มั่วเอง..ได้เอง...Yesh!!!!!!

Back to Top
NooTik View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote NooTik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2005 at 17:06
ทำยังไงเหรอคะ อยากรู้เหมือนกัน อ้อ แล้วอยากถามว่า ทำไมตอน preview แบบ fulldcreen ดู มันกลายเป็นรูปเบลอๆ แตกๆ อ่ะค่ะ เหมือนเวลาเราไปขยายรูปอ่ะค่ะ ทุกรูปเลย
Back to Top
patcharin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2005 at 11:56
อยากทำเป็นเหมือนกันค่ะ แต่ใส่รูปได้แต่มันเบลอค่ะ แล้วใส่เสียงตรงไหน
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.