แต่งงาน งานแต่งที่ไม่มีดนตรีเล่นสด จะแปลกไม๊คะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

งานแต่งที่ไม่มีดนตรีเล่นสด จะแปลกไม๊คะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kkkkkkkk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kkkkkkkk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: งานแต่งที่ไม่มีดนตรีเล่นสด จะแปลกไม๊คะ
    Posted: 09 Oct 2011 at 09:39
จัดงานที่ Pullman ค่ะ แต่อยากจะเปิดเพลงคลอไปเท่านั้น มันจะโอเคไม๊คะ
Back to Top
SBOJ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SBOJ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Oct 2011 at 15:43

เคยจัดงานที่ Pullman ไม่มีดนตรีสดเช่นกันค่ะใช้เปิดเพลงบรรเลงค่ะ ภาพโดยรวมก้อโอเคนะคะ  แต่คุณวทจส.ควรแยกแผ่นเพลงระหว่าง เพลงเปิดตัว เพลงตัดเค้ก และเพลงบรรเลงในงานคนละแผ่นให้ชัดเจนนะคะ ทางรร.จะได้ไม่สับสนค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.