แต่งงาน ขอแบบภาพผมเจ้าสาวที่ไม่เกล้าหมดมีมั้ยคะ.. - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอแบบภาพผมเจ้าสาวที่ไม่เกล้าหมดมีมั้ยคะ..

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
hanayome View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hanayome Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอแบบภาพผมเจ้าสาวที่ไม่เกล้าหมดมีมั้ยคะ..
    Posted: 02 Oct 2011 at 06:04
กำลังจะแต่งงานเร็วๆ นี้ได้ไปลองชุดมาแล้วค่ะมีรูปให้ชม
คือรู้สึกตัวเองว่าเป็นคนหน้าใหญ่เวลาปล่อยผมจะรู้สึกดีกว่าเกล้าผมอ่ะค่ะ
แต่ว่าวันแต่งจะใช้ผ้าคลุมผมด้วยเลยไม่แน่ใจว่ามันจะเหมาะกับทรงผ้าคลุมหรือเปล่า
คือรวบหมดแล้วหน้าบานอ่ะค่ะ
มีรูปสองภาพให้ชมเปรียบเทียบค่ะ
(ทั้งสองภาพไม่ได้แต่งหน้าเลยโทรมมาก ดันยุ่งทุกทีที่เข้าไปลองชุดเซ็ง)
ผมในรูปเป็นการทำแบบหลวมๆ อ่ะค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote hanayome Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2011 at 06:06

อันนี้เป็นตอนปล่อยผมค่ะ (แต่ดันไม่มีผ้าคลุม)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote hanayome Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2011 at 06:08

อันนี้ตอนเกล้าแบบหลวมๆ สังเกตุจากในกระจกด้านหลัง
กลุ้มมากค่ะว่าทำทรงไหนดีแฟนไม่ค่อยสนใจบอกเอาไงก็ได้ คิดทรงไม่ออกเลยมีใครมีรูปแนะนำบ้างป่ะคะ
Back to Top
waretberry View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote waretberry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2011 at 08:12
เจ้าสาวน่ารักจัง
Back to Top
KoiZilla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote KoiZilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Oct 2011 at 22:14
รูปแรกไม่เวริคอ่ะค่ะ เราว่ารวบแบบนี้ยิ่งเป็นการเน้นบานเลยอ่ะ เราว่าทำแบบรวบหลวมๆแบบรูปสองน่ารักดี แล้วบอกช่างให้ปล่อยผมหลวมลงมาบังด้านข้างแก้ม ทำกะบังเป๋ข้างแบบไม่ตั้งใจอ่ะ ดูหน้าเรียวแล้วค่ะ เราก้หน้าบานมากกและแฟนก็ชอบบอกว่าไม่รู้ ยังไงก้ได้เหมือนกัน เข้าใจเลยอ่ะ ขอเม้นตรงเลยนะเพราะเราคิดว่าคุณคงอยากได้คอมเม้นตรงๆอ่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.