แต่งงาน @_____________แต่งหน้าเจ้าสาวผิวเข้ม_____________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_____________แต่งหน้าเจ้าสาวผิวเข้ม_____________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_____________แต่งหน้าเจ้าสาวผิวเข้ม_____________@
    Posted: 30 Sep 2011 at 09:26

สวัสดีครับ ครอบครัว WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่านSmile

วันนี้พี่ปิง ขอนำผลงานแต่งหน้า และทำผม เจ้าสาว  ที่มีผิวเข้มมาให้ชมกันนะครับ

เพราะส่วนใหญ่ น้องๆว่าที่เจ้าสาวหลายๆท่านเข้ามาชมผลงานพี่แล้วบอกว่า "เจ้าสาวของพี่ปิง ขาวๆกันทุกท่านเลย หนูผิวไม่ขาวจะสวยเนียน มั้ยคะ"Embarrassed

พี่อยากบอกว่ามีหลายๆท่านเลย ที่ผิวไม่ได้ขาวมาก แต่ด้วยเทคนิคของการแต่งหน้า ก็จะทำให้ทุกท่าน ดูสวยเนียน และโดดเด่นได้ในวันสำคัญนี้ครับApproveSmile

ชมภาพด้านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ http://www.pingmakeup.com/Page/Prewedding.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html

• ถ่ายภาพนอกสถานที่ Out Door
    • ถ่ายภาพจำนวน 1 วัน
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 Mega Pixel (D700)
    • รับภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ ให้ DVD File ไฟล์ภาพทั้งหมด 650+ ภาพ ขึ้นไป
    • พร้อมแต่งหน้า + ทำผม โดย พี่ปิง แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ดูแลตลอดงาน ฟรี !
    • ชุดสำหรับใส่ถ่ายภาพลูกค้าเตรียมมาเอง **

( ** ไม่จำกัดจำนวนชุด พร้อมเติมหน้า เปลี่ยนทรงผมตามชุด)

• ดอกไม้สดสำหรับถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30"
1 ภาพ Full Frame ไม่ตัดขอบ
    • รับกรอบรูปขนาด 20 x 30"
1 กรอบ

หรือ ครึ่งวัน ในราคา 12,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานPrewedding และแต่งหน้า ครับ >

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

และพิเศษ ! แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ6,000 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

หรือเข้าพูดคุยที่ facebook ของพี่ได้นะคราฟ http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน

0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6    P'PING

Edited by P'PING - 09 Nov 2011 at 21:42
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:27

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:28

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:30

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:34

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:36

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:38

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:39

ส่วนภาพB e f o r e, A f t e r นี้ พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"นุช" เป็นอย่างสูง

เพราะปกติแล้ว พี่จะไม่ ถ่าย และนำภาพ ก่อนและหลังแต่ง ของน้องๆมาให้ชม จะนำมาก็แต่ ตอนที่แต่งเสร็จแล้ว

ส่วนงานนี้ คุณ"นุช" ที่น่ารักของเรายินดี มอบให้เป็น

วิทยาทาน สำหรับน้องๆเจ้าสาวใน WeddingSquare ของเราครับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:40

"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

และด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. โดยไม่ต้องกังวลเลยครับ Approve

ผลงานแต่งหน้าที่ฝ่านมาครับ
คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

ปล มีน้องๆหลายท่านถามพี่ว่า"พี่หาดอกไม้ปลอมจากที่ใหนมาติดผมเจ้าสาวคะ สวยจังค่ะ"

พี่ขอตอบว่า"ดอกไม้สวยๆ ที่หนูเห็นเป็นดอกไม้จริงทั้งหมดครับ"

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:44

อากาศ เริ่มดี ท้องฟ้าเริ่มสวยแล้วนะครับ เหมาะกับการถ่ายภาพ Pre wedding  เพราะจะได้ภาพที่สวยงาม มากๆครับSmile

คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

คลิกชมอัลบั้ม
K. NOY & K. JAN @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. VI & K. HOK @ Brassiere Beach Resort Pranburi

K. MON & K. TO @ Nai Lert Park Bangkok
Link !  WSQ

K. AEY & K. WORLD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. BASS & K. METTHEW @ Mandarin Oriental
Link !  WSQ

K. KATE & K. FUSE @ Bangkoki
Link !  WSQ

K. MOD & K. OAT @ Chonburi
Link !  WSQ

K. ANN & K. LEK @ Imm Fusion
Link !  WSQ

K. AEA & K. JUNE @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NUCH & K. O @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NENG & K. YA @ SaraSit Church
Link !  WSQ

K. PUI & K. AOD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. MOD & K. TON @ Kanjanaburi
Link !  WSQ

ราคาPackage แต่งหน้า+ถ่ายภาพ  Pre wedding  (ครึ่งวัน 12,500 ฿) และ(เต็มวัน 19,500 ฿)

ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
พร้อมรับ ภาพใหญ่+กรอบ 20x30 (ฟรี)

อัลบั้ม LCD

ติดต่อ สอบถามคิวงาน

Tel. 081 835 7866   P'PING

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 09:46
Originally posted by trustfocus

ClapClap Clap สวยหวานที่สุด เก่ง ๆ ๆ 

ขอบคุณครับพี่ฉัตร เรื่องหวานบอกน้องได้เลยครับSmileSmile
Back to Top
CHA-OM View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote CHA-OM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 15:14

สวย หวาน ธรรมชาติมากกกค่า

Back to Top
itotu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote itotu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 21:28
สวยมากเลยค่ะ
Back to Top
1makeup View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote 1makeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2011 at 22:52

สวยจริงๆ ครับพี่ปิง ทั้งหน้าและผม

Back to Top
PaeStudio.com View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote PaeStudio.com Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Oct 2011 at 04:42
สวยจังเลยค่ะคุณปิงWinkWink
Back to Top
jeabjeabba View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabjeabba Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2011 at 01:14
ติดขนตาได้สวยมากๆเลยค่ะพี่ปิง
Back to Top
Teejira View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Teejira Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2011 at 12:11
สวย หวานมากๆ ค่ะคุณปิง
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2011 at 11:40
ขอขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะคราฟ  ขออณุญาติทำงานแล้วจะรีบกลับมาตอบนะคราฟSmileSmile
Back to Top
Littlefish View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Littlefish Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2011 at 12:46

หวานตามเคยค่ะ พี่ปิง

"The best time in my life is having you beside me."
Back to Top
nyingja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2011 at 21:36
หวานสมใจนึกเลยนะคะ พี่ปิง
Nu...Ying ka ...
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:33
Originally posted by wevawedding

แต่งหน้าออกมาสวยหวานมากๆ เลยค่ะพี่ปิง  สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด
ขอบคุณครับ แนวเปรี้ยว-หวาน ขอให้บอกครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:34
Originally posted by nancymakeup

สวยใสไร้ที่ติจริงๆๆจ้าClapClapClap

ขอบคุณครับน้องแนนSmileSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:37
Originally posted by Risamakeup

สวยหวานมั๊ก ๆ ค่ะ Clap

ขอบคุณคราฟSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:38
Originally posted by CHA-OM

สวย หวาน ธรรมชาติมากกกค่า

ขอบคุณครับ  ธรรมชาติ จะดูได้นานกว่าครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:42
Originally posted by khunjoestudio

สวยจริง ๆ เลยครับ ดูไม่เบื่อเลยครับ.....Smile

ขอบคุณครับคุณโจSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:50
Originally posted by sushi@home

เจ้าสาวสวยใสไร้ที่ติเลยคับน้องปิงWink
ขอบคุณมากครับพี่เอ๋ งานมากพักผ่อนเยอะๆนะครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:52
Originally posted by itotu

สวยมากเลยค่ะ
ขอบคุณมากเลยครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:54
Originally posted by memobyninja

สวยยคม หวานเลยพี่ปิง
ขอบคุณครับ การแต่งแบบธรรมชาติของพี่ จะไม่จืดซีด หรือจัดเกินไป แต่จะสวยคมกำลังดีครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:56
Originally posted by Detail

มุม ไหนๆ มีแต่คำว่า สวยBig smile
ขอบคุณมากครับ เพราะเมื่อแต่งเสร็จแล้ว ก็จะถ่ายภาพหลายๆมุมมาเชคดูครับ ว่าจะต้องเพิ่มจุดใหนเพื่อให้งานออกมาดีที่สุดครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 16:58
Originally posted by banpot

หน้าใส ผมสวย ครบ..   Wink
ขอบคุณครับคุณพตSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:03
Originally posted by 1makeup

สวยจริงๆ ครับพี่ปิง ทั้งหน้าและผม

ขอบคุณน้องหนึ่งครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:04
Originally posted by PaeStudio.com

สวยจังเลยค่ะคุณปิงWinkWink
ขอบคุณพี่ทั้งสองมากครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:05
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานน่ารักมากเลยค่ะSmile

ขอบคุณครับคุณป้อมSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:06
Originally posted by jeabjeabba

ติดขนตาได้สวยมากๆเลยค่ะพี่ปิง
ขอบคุณครับคุณเจี๊ยบ  SmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:08
Originally posted by jimmybeauty

สวยเนียนเคมอมหวาน เลิศจริงๆคะTongue

แต้งกิ้วคราฟน้องจิมมี่SmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:19
Originally posted by Teejira

สวย หวานมากๆ ค่ะคุณปิง
ขอบคุณมากครับ เจ้าสาวหวานไว้นิด สดชื่นดีครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:22
Originally posted by lovelybits

สวยจังค่ะพี่ปิง มองไม่เห็นความเข้มของผิวเลยค่ะ
ขอบคุณน้องปูเป้ พี่แต่งหน้าและลงตัวให้ด้วยครับ ผิวจะได้เสมอกันSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:24
Originally posted by Littlefish

หวานตามเคยค่ะ พี่ปิง

ขอบคุณ น้องเยียร์ มากๆครับ เดี๋ยวจะมีเปรี้ยวๆมาให้ชมด้วยนะครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Oct 2011 at 17:26
Originally posted by nyingja

หวานสมใจนึกเลยนะคะ พี่ปิง
ขอบคุณมากๆครับ เห็นชื่อพี่เดาไว้แล้วช่ายม่าSmile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.119 seconds.