แต่งงาน แนะนำร้านทำสลิมมิ่งค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำร้านทำสลิมมิ่งค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Piglet C View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Piglet C Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำร้านทำสลิมมิ่งค่ะ
    Posted: 28 Sep 2011 at 03:17
วันนี้มีโอกาสได้แวะเข้ามาเยี่ยมชมที่เวปนี้อีกครั้ง ซึ่งตั้งใจจะไปแนะนำตัวในกระทู้ "สะใภ้บ้าน UK" แต่ล็อคอินไม่ได้ จิ๊งได้เห็นร้าน squeeze Me เป็นสปอนเซอร์ ซึ่งดิฉันก็เคยเป็นหนึ่งในลูกค้าจึงยากแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ เอาไว้เป็นอีกทางเลือกนึงค่ะ ตอนนั้นที่ทำเป็นคอร์สลดน้ำหนักเพราะตอนท้องน้ำหนักขึ้นมาเยอะมากประมาณ 30 กก แล้วก็ไม่ชอบออกกำลังกายจึงหาวีธีลัด ก่อนตัดสินใจทำมองหาอยู่หลายที่ด้วยงบประมาณด้วยค่ะ จนกระทั่งตัดสินใจมาทำที่นี่ ครั้งแรกที่มาถึง คุณเก๋เจ้าของร้านก็จะแนะนำก่อนว่าขั้นตอนการทำสลิมมิ่งมีอะไรบ้าง ในแต่ล่ะขั้นตอนใช้ผลิตภัณฑ์แบบไหน แกก็จะพาขึ้นไปดูห้อง เครื่องมือ และให้ตารางโภชนาการมาด้วย ซึ่งก็ทำให้เรามั่นใจว่าเราต้องผอมแน่ๆ จึงได้เริ่มเข้าคอร์สก่อนทำก็วัดสัดส่วน ชั่งน้ำหนักจำได้ว่าก่อนทำหนัก 57กก ผ่านไป 5 ครั้ง ก็วัดสัดส่วนอีก จำได้ว่าน้ำหนักหายไป 3 กก และระหว่างที่มาเข้าคอร์สเราก็เห็นความเปลี่ยนแปลงของลูกค้าคนอื่นๆ จากเจอกันแรกๆ เขาดูอวบๆ ผ่านไปประมาณ 3 สัปดาห์เขาดูผอมลงจนสังเกตเห็น และส่วนของตัวเองก็ทำผ่านไปอีก 5 ครั้งก็วัดสัดส่วนอีกน้ำหนักหายไปอีก 2 กก เหลือน้ำหนักกลับบ้านแค่ 52 กก ดีใจสุดๆ และมีอีกนึงอย่างที่คุณเก๋แกแนะนำให้ทำซึ่งถูกใจสำหรับคุณแม่มากคือ มาร์คกระชับหน้าท้อง เพราะทำแค่ครั้งเดียวท้องเราขาวและกระชับขึ้นมาทันทีเราทำไปประมาณ 5 ครั้งค่อยดูเป็นปกติ แต่หลังจากที่ผอมแล้วเราเองก็ต้องควบคุมอาหาร ถึงไปทำให้ผอมแต่ว่าังทานเยอะก็กลับมาอ้วนเหมือนเดิมค่ะ ตอนนี้ผ่านไปเกือบ 3 ปีนำ้หนักแค่ 53 กกค่ะ เผื่อใครสนใจก็ลองดูน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
จิราภรณ์
Back to Top
noina1610 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noina1610 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Nov 2011 at 15:22
เข้ามาคอนเฟิร์มด้วยอีกคนค่ะ  ทำ slimming ที่นี่มาประมาณปีครึ่งแล้วค่ะ สัดส่วนลงไปเยอะมาก เปลี่ยนไซส์เสื้อผ้าเลยค่ะ 
ชอบที่สุดก็ตัว RF treatmant  สัดส่วนลงเร็วมากโดยเฉพาะต้นแขนที่วิธีไหนก็ไม่เคยลดซักที
Back to Top
ploy_ka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ploy_ka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Dec 2011 at 17:30

เคยใช้บริการที่นี่เหมือนกันคะ เจ้าของร้านให้คำแนะนำที่ดี แล้วได้ผลด้วยคะ ลองไปทำดูนะคะ

Back to Top
csnong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote csnong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2012 at 19:51
ขอถามหน่อยค่ะ ไปทำที่สาขาไหนค่ะ  แล้วทำไปกี่ครั้งถึงเห็นผลค่ะ
Back to Top
wisetjingjing View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wisetjingjing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2012 at 13:54

เคยไปทำสถาบันมีชื่อเสียงมาแล้ว.แต่พอมาเจอร้านSqueezme ถูกใจมากค่ะ เครื่องมือต่างๆ เขาก็เหมือนกันค่ะ ได้ผลจริงๆ กับการ ลดไขมันกระชับสัดส่วน..เครืองมือและการบริการขอรับรองว่าดีมาก ๆ.. ลองเข้ามาชมด้วยตัวเองน่ะค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.