แต่งงาน ร้านกรอบหลุยส์แถวจตุจักร ลาดพร้าว ได้ของเลยไหมครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ร้านกรอบหลุยส์แถวจตุจักร ลาดพร้าว ได้ของเลยไหมครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nutsaint View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nutsaint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ร้านกรอบหลุยส์แถวจตุจักร ลาดพร้าว ได้ของเลยไหมครับ
    Posted: 21 Sep 2011 at 07:43
กะว่าจะไปหากรอบหลุยส์สีขาว หรือทอง แถวสวนจตุจักร หรือเซ็นทรัลลาดพร้าว
ขนาด 20 x 30 จะเอากรอบเปล่าไปถ่าย pre-wedding ก่อน แล้วค่อยเอารูปใส่โชว์หน้างานอีกที
ไม่แน่ใจว่าร้านพวกนี้มีกรอบให้เลยหรือเปล่าครับ หรือต้องสั่งก่อนแล้วค่อยไปเอาอีกวันหนึ่ง
Back to Top
modkung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote modkung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2011 at 11:54
ผมเคยไปดูร้านแถว central ลาดพร้าว เค้ามีกรอบให้เลยนะครับ
Back to Top
9GOR View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 9GOR Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2011 at 17:18
กรอบขนาดมาตฐานน่าจะมีของเลยครับ... ลองไปดูเลยครับ...
Back to Top
19NOVphoto View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote 19NOVphoto Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2011 at 00:42
บางร้านฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว มีของเลยครับ
แล้วมีหลายลายให้เลือกเลยครับ
Smile Smile Smile

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.