แต่งงาน Script และพิธีการ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ 4 เหล่า
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Script และพิธีการ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
NgeNgeeJung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NgeNgeeJung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Script และพิธีการ
    Posted: 20 Sep 2011 at 13:51
รบกวนพี่ๆและเพื่อนๆเจ้าสาวสะใภ้เหล่าทุกท่านค่ะ
มีใครท่านไหนที่มี ลำดับพิธีการสำหรับพ่องานแม่งาน
และ script สำหรับพิธีกรในวันงานบ้างคะ
รบกวนส่งให้หน่อยนะคะ
Back to Top
TANG-OH View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote TANG-OH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2011 at 13:33

ลองเอาไปปรับใช้ดูนะคะ

อันนี้งานโต๊ะจีนอย่างละเอียดของคุณ n_anoma จ๊ะ

พิธีการเพิ่มเติมสำหรับลอดซุ้มกระบี่ของคุณ groof ค่ะ

Edited by TANG-OH - 26 Sep 2011 at 13:37
Back to Top
pare View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2011 at 13:45

เพื่อนโอ๋เราดูแลบ้านดีมากมาก

Back to Top
TANG-OH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote TANG-OH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2011 at 17:17

ช่วยกันๆ เนอะ บ้านนี้เริ่มจะเหงาๆ แล้ว

Back to Top
sarayai View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote sarayai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Dec 2011 at 21:46
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เจ้าสาวรุ่นพี่ ขอรายงานตัวเป็นสะใภ้สี่เหล่าอีกคนนะคะ ชื่อ ศรา ค่ะ วทจบ เป็นเหล่าตำรวจค่ะ ^^
Back to Top
fuangwith View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fuangwith Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Mar 2019 at 21:19
ได้ความรู้เพิ่มเติม เย่เย่ Thumbs Up
ความรักเป็นเรื่องราวดีๆที่มีขึ้นตลอดเวลา เลยขอรวบรวมเรื่องราวดีๆไว้ที่ Bridemade-Bridesmaid (https://goo.gl/Vhn6rX) และ https://weddingmc.in.th เพื่อไว้เรียนรู้ความรักไปด้วยกันนะครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.150 seconds.