แต่งงาน มาสมัครด้วยคนค่ะ เพิ่งได้ฤกษ์สด ๆ ร้อน ๆ เลย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มาสมัครด้วยคนค่ะ เพิ่งได้ฤกษ์สด ๆ ร้อน ๆ เลย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
fangtang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fangtang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มาสมัครด้วยคนค่ะ เพิ่งได้ฤกษ์สด ๆ ร้อน ๆ เลย
    Posted: 19 Sep 2011 at 01:43
วันนี้ไปดูฤกษ์มาค่ะ
โชคดีมากเลยค่ะ ได้ฤกษ์วันครบรอบ 2 ปีของเราพอดี
(ก่อนหน้านั้นเป็นเพื่อนกันอยู่ 3 ปี รวมเป็น  5 ปี พอดีเลยค่ะ เพราะวันแรกที่รู้จักกันก็เดือนสิงหาเหมือนกัน)
เลยรีบมาสมัครเป็นว่าที่เจ้าสาวเดือนสิงหาด้วยคนนะคะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ Embarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.080 seconds.