แต่งงาน ต้องการข้อมูลของดีเจเป็นเพลงสนุกๆ ในงานแต่ง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ต้องการข้อมูลของดีเจเป็นเพลงสนุกๆ ในงานแต่ง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
yoyo911 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yoyo911 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ต้องการข้อมูลของดีเจเป็นเพลงสนุกๆ ในงานแต่ง
    Posted: 08 Sep 2011 at 09:23
สวัสดีค่ะ

สนใจที่จะใช้บริการดีเจที่เปิดเพลงรัก และ เพลงแด๊นซ์ ในงานแต่งงานค่ะ เขาคิดราคากันยังไง ใครพอจะทราบบ้างไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.