แต่งงาน จะแต่งเดือนหน้าแล้วค่ะ สิวอักเสบอยู่เลย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

จะแต่งเดือนหน้าแล้วค่ะ สิวอักเสบอยู่เลย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
simio View Drop Down

Post Options Post Options   Quote simio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: จะแต่งเดือนหน้าแล้วค่ะ สิวอักเสบอยู่เลย
    Posted: 28 Aug 2011 at 16:42
จะแต่งเดือนหน้าแล้วค่ะ แต่หน้ายังเป็นสิวอักเสบทำยังไงก้ไม่หายสักที ทั้งสูตรธรรมชาติ สูตรหมอแล้วค่ะ แต่มีวิธีหนึ่งยังม่ได้ลองค่ะ เพราะไม่มั่นใจกลัวเป้นหนักกว่าเดิม เพื่อนบอกว่าให้ลองกินยาคุมค่ะ ไม่รู้จะหายจริงป่าว กลัวจะอ้วนขึ้นสิค่ะ คราวนี้แย่เลย 
Back to Top
tae_tae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tae_tae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2011 at 14:07
แนะนำไปหาหมอผิวหนังนะคะ  เราก็เป็นหนักอยู่ช่วงนึง หมอให้กินยาแก้อักเสบเพิ่มด้วยคะ เบื้องต้นอย่าแกะหรือบีบนะคะเพราะจะทำให้เป้นรอย อันนี้จะใช้เวลาแก้ไขนานกว่าเป้นสิวอักเสบซะอีก

สู้ๆๆนะคะ ขอให้หายไวๆ^^
Back to Top
yui_aha View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote yui_aha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Sep 2011 at 16:33

ไปหาหมอผิวหนังเถอะค่ะ ถึงอาจจะไม่หายขาดทันวันงาน แต่ดีกว่าปล่อยไว้นะคะ ^^

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.121 seconds.