แต่งงาน เจ้าสาวผิวสีน้ำผึ้งทาเล็บสีอะไรดี - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวผิวสีน้ำผึ้งทาเล็บสีอะไรดี

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
non_koi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote non_koi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวผิวสีน้ำผึ้งทาเล็บสีอะไรดี
    Posted: 17 Aug 2011 at 19:35
ถึงว่าที่เจ้าสาวทุกคนค่ะ ก้อยเป็นคนผิวสีน้ำผึ้งอ่ะค่ะแต่ไม่รู้จะทาเล็บสีอะไรถึงจะเหมาะสีชมพูก็คงจะไม่เหมาะ 555 ทาแล้วมือคงออกมาดำ ยังไงคงต้องรบกวนรุ่นพี่ช่วยแนะนำกันหน่อยค่ะ 
Back to Top
excluribbon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote excluribbon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2011 at 20:50
ลองทาสีเบจดูค่ะ

ไม่เคยทาเลย แต่พอทาแล้ว รู้สึกชอบมาเลยค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Sep 2011 at 11:52

ต้องลองทาค่ะ  แบบขาวมุกมีหลายโทน   บางโทนขาวมากเกินไปก็จะไม่เข้ากับมือเราค่ะ Tongue

Back to Top
yimwhan1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yimwhan1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2012 at 16:52
ลองสีนี้กากเพชรดูนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.123 seconds.