แต่งงาน ผ่านไปแบบเครียด ๆกับ 6 สิงหา ที่ผ่านมา - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ผ่านไปแบบเครียด ๆกับ 6 สิงหา ที่ผ่านมา

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mooyui View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mooyui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ผ่านไปแบบเครียด ๆกับ 6 สิงหา ที่ผ่านมา
    Posted: 09 Aug 2011 at 15:55
ผ่านไปได้แบบ เครียด ๆ กับอุปสรรคเยอะแยะมากมาย

เป็นกำลังใจกับสาว ๆ ที่เตรียมงานอยู่นะคะ

ที่สำคัญห้ามอดพนอน เพราะเจ้าสาวคนนี้ หมดแรง ลืมตามาถ่ายภาพกับแขกไม่ขึ้นจริงๆ  ทั้งงาน ตาปรือตลอดงาน เซ็งเลย
Back to Top
galadiel View Drop Down

Post Options Post Options   Quote galadiel Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2011 at 21:52
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ 
อย่าคิดมากยังไงก็ผ่านไปแล้วค่ะ 
จะแต่งวันเสาร์ที่ 13 สิงหาคม นี้แล้วค่ะ ช่วงนี้กินไม่ค่อยได้นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ
ไม่รู้ถึงวันแต่งจะสภาพเป็นยังไง Cry
Back to Top
CK1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote CK1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Aug 2011 at 22:08
จะแต่ง 13 สิงหาเหมือนกันค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ เข้าใจอารมณ์อยู่ค่ะ ลางานกันหรือเปล่าค่ะ ..ตอนนี้ยังทำงานตามปกติเลย 

Back to Top
galadiel View Drop Down

Post Options Post Options   Quote galadiel Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2011 at 20:13
หยุดงานวันที่ 10,11ค่ะ  ลาวันนึง ส่วนอีกวันที่ทำงานไล่กลับบ้านค่ะ Cry
เหลือเวลาอีกนิดเดียวก็จะผ่านไปแล้ว เฮ้อ......
Back to Top
Pinitkool View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pinitkool Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2011 at 22:45

สู้ๆ ค่า  13 สิงหาเช่นกัน  พรุ่งนี้ว่าจะไปปากคลองตลาด  แบบว่าขันหมากยังไม่มีเล้ยย 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.