แต่งงาน ช่วยหน่อยค่ะ ด่วนค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยหน่อยค่ะ ด่วนค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
phailin.sun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote phailin.sun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยหน่อยค่ะ ด่วนค่ะ
    Posted: 28 Jul 2011 at 12:16
เพื่อนๆค่ะช่วยหน่อยนะคะ พอดีว่าเราจะแต่งงานไปดูฤกษ์มากับพระจีนอะค่ะ ได้วันที่ 23 ธันวาคม 54 นี้ก็บอกเพื่อนๆเกือบหมดแล้ว แต่แม่แฟนไปดูมาแบบไทยบอกเดือนธันวาทางไทยเค้าไม่แต่งกันจะให้แต่งเดือน พย ซึ่งเป็นวันเดียวกันกับเพื่อนสนิทเรา และอีกวันคือเดือนสิงหาคม ซึ่งเรายังไม่ได้เตรียมอะไรเลย เตรียมตัวไม่ทัน เราเลยอยากจะไปดูฤกษ์ใหม่เองกับพระทางแบบไทย เพื่อนๆช่วยแนะนำพระที่ดูฤกษ์แต่งงานได้ใน กทม หน่อยได้ไหมคะ ด่วนนนะคะ
Back to Top
NuNuK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NuNuK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2011 at 13:34
Back to Top
NuNuK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NuNuK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2011 at 13:44
Back to Top
mokovski View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mokovski Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2011 at 18:59

เอาวันที่สะดวกแหล่ะครับ วัน เวลา ไม่ดี ไม่ชั่ว เป็นกลาง ทำดี = ฤกษ์ดี และ ทำชั่ว = ฤกษ์ชั่ว

ฤกษ์นี้ช้ได้ดีตลอดกาล
Back to Top
Muay_Inter View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Muay_Inter Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Aug 2011 at 15:53
น่าเห็นใจค่ะ ไม่รู้ว่าตอนนี้ได้ฤกษ์ยังไงบ้าง Smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.