แต่งงาน ฤกษ์ของปึงเต็งลั้งเซียน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฤกษ์แต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ฤกษ์ของปึงเต็งลั้งเซียน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ิblue View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ิblue Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ฤกษ์ของปึงเต็งลั้งเซียน
    Posted: 25 Jul 2011 at 10:32
(ขออภัยนะคะ ถ้าสะกดผิด) 

ไปดูมาแล้ว ที่นี้เค้าให้มามีฤกษ์ตัดผม ฤกษ์ลองชุด จำไม่ค่อยได้แล้ว แต่ที่จะถามคือ

ฤกษ์หมั้นและแต่งงาน เค้าให้มาเป็น 5.00 - 15.00

ที่นี้ก็เลยงงๆ ว่าแล้วพวกฤกษ์รับตัวเจ้าสาว / ฤกษ์เข้าบ้านเจ้าบ่าว ไม่ต้องมีเหรอคะ 

จำได้ว่าตอนพี่สาวแต่งงาน เค้ามีฤกษ์พวกนี้ด้วย ใครเคยไปดูที่นี่ รบกวนแนะนำทีค่ะ  

Back to Top
littlesatanz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote littlesatanz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2011 at 19:03
เราก็ไปดูมาค่ะ เพิ่งไปรับฤกษ์เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
ไม่ได้วันที่คุณ blue บอกเหมือนกันค่ะ เราเลยโทรกลับไปหาซินแสวันนั้นเลย
สงสัยซินแสลืม บอกให้ไปรับอีกทีวันอาทิตย์31 ที่จะถึงนี้อ่ะค่ะ
ตอนไปดูเราบอกว่าจะรับฤกษ์เป็นภาษาไทยและภาษาจีน สุดท้ายได้ออกมาเป็นไทยทั้งคู่เลยค่ะ

สรุป วันที่ 31นี้ ต้องไปทั้งรับฤกษ์จีน และ วันรับตัวค่ะ ไม่รู้ซินแสจะลืมอีกป่าว อิอิ
Back to Top
ิblue View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ิblue Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Aug 2011 at 10:25
ขอบคุณนะคะ ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน 
Back to Top
tutatomtam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tutatomtam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Aug 2011 at 22:49
ยินดีด้วยนะคะ Clap
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.064 seconds.