แต่งงาน หาวงคาราโอเกะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาวงคาราโอเกะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
purepure View Drop Down

Post Options Post Options   Quote purepure Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาวงคาราโอเกะ
    Posted: 18 Jul 2011 at 23:19
งานแต่ง 19 พ.ย.ค่ะ หาคาราโอเกะไปเล่นในงานค่ะ งานเช้าเลี้ยงบ่ายค่ะ อยากได้ราคาไม่แพงมากค่ะ นักร้องคนเดียวค่ะ เพราะเจ้าสาวอยากร้องค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.084 seconds.