แต่งงาน อยากรู้แหล่งขายเทียร่าคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากรู้แหล่งขายเทียร่าคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tae_tae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tae_tae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากรู้แหล่งขายเทียร่าคะ
    Posted: 11 Jul 2011 at 16:55
ใครพอจะทราบแหล่งรวมร้านขายเทียร่าบ้างไม๊คะ

คือไม่อยากซื้อผ่านทางเว็บค่ะ เพราะไม่รู้ว่าจะเข้ากับหน้าเราหรือเปล่า  อิอิ..(เป็นคนหน้าบานแต่อยากใส่เทียร่า5555)
เลยคิดในใจแล้วอยากพูดดังๆว่า  "อยากไปลองให้มันรู้ไปเลยว่า สาวน้อยหน้าบานอย่างช้านใส่แล้วจะสวยไม๊" ถ้าไม่สวยจะเลิกคิดใส่เลยคะ
วันงานจะได้ไม่พลาด

ขอบคุณมากคร้า ^^
Back to Top
pikin View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pikin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jul 2011 at 17:22
สำเพ็งกับพาหุรัดมีให้เลือกเยอะเลยค่ะ
Back to Top
honeys View Drop Down

Post Options Post Options   Quote honeys Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jul 2011 at 19:13
อยากทราบด้วยคนค่ะ 
จะแต่งเดือนสิงหานี้แล้ว ยังไม่ได้เทียร่าถูกใจเลย
นอกจากนี้มีที่ไหนอีกคะ
Back to Top
nuit View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote nuit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2011 at 00:18
ร้านของ SP ในนี้ก็มีน่าร้านนะคะ ถ้าจำไม่ผิดจะของคูลไบรด์
แต่ว่าลองถามสตูดูก็ได้นะคะ ว่ามีให้ยืมมาพร้อมชุดหรือเปล่า
 ของเราหาเทียร่านานมากเลย .. ปรากฏว่าพอเล่าให้สตูที่เราใช้ชุดแต่งงานของเขาฟัง เขาบอกว่าหาทำไม ที่ร้านก็มี ยืมไปได้เลยLOL
Back to Top
yani_pat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote yani_pat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2011 at 19:39
ใช่่ค่ะ เห็นด้วยกับคุณ nuit ค่ะ ถ้าคุณ tae_tae เช่าชุดจากสตูเค้าอาจจะมีให้ยืมค่ะ
เราก็ยังไม่ได้ถามสตูเลยค่ะ แต่บังเอิญงานอิสลามตอนเช้ากะจะใส่เทียร่าอยู่แล้วเลยว่าจะไปเดินดูเหมือนกัน
คงไม่พ้น สำเพ็ง หรือ พาหุรัด น่ะค่ะ LOL
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.092 seconds.