แต่งงาน รองเท้าเจ้าสาวไม่มีส้น ?? - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รองเท้าเจ้าสาวไม่มีส้น ??

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
unch_j View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote unch_j Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รองเท้าเจ้าสาวไม่มีส้น ??
    Posted: 05 Jul 2011 at 11:46

อยากถามว่า ปกติเค้าใส่รองเท้าเจ้าสาวแบบไม่มีส้นกันรึป่าวคะ

เท่าที่ดูๆ มา มีส้นสูงทั้งนั้นเลยอ่ะ เราไม่อยากใส่ส้นสูงเท่าไหร่
เพราะกลัวว่าวันจริง ใส่แล้วจะสูงกว่าเจ้าบ่าวอ่าคะ อิอิ
นี่กะว่าจาหารองเท้าเจ้าสาวแบบไม่มีส้นเลยอ่ะคะ เผื่อทรงผมที่จะทำด้วย
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2011 at 13:35

ก็พอมีนะคะ  แต่พี่ว่ามีส้นซักนิด แบบหัวแหลม  จะดูทรงสวยกว่านะคะ Embarrassed

Edited by Chutima - 05 Jul 2011 at 13:36
Back to Top
unch_j View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote unch_j Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2011 at 15:12
ขอบคุณค้า ^^
มีส้นซักนิดคงไม่สูงมาก
อาทิตย์น้องว่าจาไปหาๆๆ แล้วล่ะคะ รู้สึกว่าได้แก่เวลาแล้ว
Back to Top
RisuHime View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote RisuHime Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2011 at 10:35

รองเท้าของเราก้ไม่มีส้นเลย >< อ่ะ

Back to Top
nuit View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote nuit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2011 at 00:20
เพื่อนเราใส่รองเท้าแตะกันเลยก็มีค่ะ รองเท้าส้นสูงใส่ตอนเดินขึ้นเวทีอย่างเดียว..
รองเท้าเจ้าบ่าวแบบเสริมส้นหน่อยก็มีนะคะ เราจะได้ไม่สูงกว่า.. Wink
Back to Top
author View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote author Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2011 at 13:55
ตอนแรกเราก็คิดว่าจะใส่ไม่มีส้นเลยเหมือนกันค่ะ 

แต่เค้าว่าเวลาใส่รองเ้ท้ามีส้นจะช่วยให้เราก้นเชิดและสง่าขึ้นนะคะ

เลยใช้วิธีเลือกส้นเตี้ยๆหน่อยซัก 2 นิ้วนิดๆ และให้คู่หมั้นเราเสริมส้นช่วยด้วย LOL
Back to Top
yani_pat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote yani_pat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2011 at 19:43
เราว่าเลือกที่มีส้นหน่อยดีกว่าค่ะ เพราะตอนเดินจะได้ดูสง่านิดนุงเนอะ Big smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.148 seconds.