แต่งงาน ถามสีรองเท้าค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามสีรองเท้าค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
btrados View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote btrados Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามสีรองเท้าค่ะ
    Posted: 23 Jun 2011 at 13:56
1. ถ้าเป็นชุดเจ้าสาวยาวสีชมพู จะต้องใส่รองเท้าสีอะไรคะ?
2. หากต้องใส่รองเท้าสีชมพู ร้านแฟชั่นอายส์จะมีขายไหมคะ
3. ถ้ามีรูประกอบจะดีมากๆ เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2011 at 15:00
1. คือต้องดูแนวชุดสีชมพูก่อนนะคะ  อย่างถ้าชุดสีชมพูแล้วปักมุก  ก็จะออกสีเงิน ๆ หรือขาว ๆ มากกว่า  ก็จะเข้ากับรองเท้าสีเงิน
2.  ไม่เคยเห็นรองเท้าสีชมพูที่แฟชั่นอายส์นะคะ    ส่วนมากเห็นสีเงิน , ทอง , มุก   
จริง  ๆ รองเท้าสีชมพูแบบออกงานได้ก็ค่อนข้างหายากนะคะ ...

ตัวอย่างรองเท้าสีชมพูนะคะ  ...

Edited by Chutima - 08 Jul 2011 at 15:02
Back to Top
btrados View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote btrados Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2011 at 23:54

ขอบคุณพี่ชุค่ะ

Back to Top
author View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote author Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2011 at 13:59
สีแชมเปญดีมั้ยคะ?

ดูไม่ตั้งใจมากเกินไป แต่แอบเข้ากันอย่างเีรียบเก๋ Embarrassed
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.099 seconds.