แต่งงาน ตามหารองเท้า Sirena เบอร์ 34 ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหารองเท้า Sirena เบอร์ 34 ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
yesiam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yesiam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหารองเท้า Sirena เบอร์ 34 ค่ะ
    Posted: 16 Jun 2011 at 12:35
พอดีเป็นคนเท้าเล็กคะ หารองเท้ายากมากกก และดูจากเจ้าสาวรุ่นพี่แล้ว เลยสนใจรองเท้า Sirena คะ อยากจะสั่งตัด แต่รองเท้าราคาค่อนข้างแพง มีใครอยากส่งต่อบ้างคะ ส่งมาที่ yesiam_ae@hotmail.com  
ขอบคุณมากคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.