แต่งงาน ต้องการวงดนตรีงานแต่ง ธีม 90's RS-Kita-Grammy - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ต้องการวงดนตรีงานแต่ง ธีม 90's RS-Kita-Grammy

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
msmart View Drop Down

Post Options Post Options   Quote msmart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ต้องการวงดนตรีงานแต่ง ธีม 90's RS-Kita-Grammy
    Posted: 15 Jun 2011 at 14:12
กำลังมองหาวงดนตรีงานแต่งครับ ฤกษ์ ธันวาคมนี้

เนื่องจากต้องการเพลงที่แปลกกว่างานแต่งอื่นๆ พอสมควร คือเป็นเพลงในยุค 1990 - 2000 เพราะเจ้าบ่าวเจ้าสาวเจอกันตอนนั้น ก็เป็นเพลงยุค มอส, ทาทา , ลิฟท์-ออย, Raptor, X3 Super Gang

ไม่ทราบว่ามีวงดนตรีไหนที่พอจะเล่นเพลงแนวนี้ได้รึเปล่าครับ ?

- ตัวอย่างเพลง -
รบกวนมารักกัน - ทาทา ยัง
L.O.V.E. - x3 Super Gang
คิดถึงเธอ - Raptor
สบตา - แอนเดียร์
ไม่รู้เท่าไร...จริงๆเพื่อน - UHT

ติดต่อทาง email smartman23@hotmail.com ครับ :D
<a href="http://wedding.khajochi.com">Khajochi Blog</a>
Back to Top
nonnstory View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nonnstory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Oct 2012 at 22:31
รบกวนขอรายละเอียดด้วยเหมือนกันค่ะ อยากได้ธีมดนตรีแบบนี้เหมือนกัน
Back to Top
nonnstory View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nonnstory Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Oct 2012 at 22:32
Originally posted by pok9deng

สบายมากครับ เข้าทาง Mixer Band เลย แต่เพลง RS นี่ โดยปกติ เราเล่นได้เยอะอยู่
แต่ด้วยปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์เพลง ตามโรงแรมจะไม่ให้เล่นครับ เค้าจะเป็นข้อห้ามไว้เลย
ผมส่งรายละเอียดไปให้แล้วนะครับ
รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่ 086 3846626 / 081 4428872 หรือ mixerband@yahoo.com

ขอบคุณครับ Wink

รบกวนขอรายละเอียดด้วยเหมือนกันค่ะ อยากได้ธีมดนตรีแบบนี้เหมือนกัน รบกวนส่งมาที่ nonthaya@gmail.com 

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.