แต่งงาน รบกวนขอคำแนะนำเรื่องวงดนตรีหน่อยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนขอคำแนะนำเรื่องวงดนตรีหน่อยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
julinsee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote julinsee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนขอคำแนะนำเรื่องวงดนตรีหน่อยคะ
    Posted: 15 Jun 2011 at 13:45
คือว่ากำลังจะแต่งงานในเดือนกันยายนที่จะถึงนี้ จัดที่สถานที่จัดเลี้ยง TOT อยากจะรบกวนขอคำแนะนำเรื่องวงดนตรีหน่อยอะคะว่ามีวงไหนดีๆ ร้องเพลงเพราะๆ แนะนำบ้างคะ อยากได้ที่ราคาไม่แพงมาก รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์ติดต่อหน่อยนะ ขอบคุณมากคะ
Back to Top
nongmamja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongmamja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2011 at 21:56

เรามีนักร้องกับคนเล่นอิเล็คโทนที่มาเล่นให้งานแต่งงานของเราค่ะ ถ้าสนใจยังไง แล้วขอเมลล์นะค่ะ จะให้ติดต่อกันเองค่ะ(พี่นักร้องเป็นนักร้องประจำร้านอาหารแห่งหนึ่งย่านรัชดามาเป็นสิบปีแล้วค่ะ เราใช้บริการมาหลายโอกาสแล้วค่ะ)

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.089 seconds.