แต่งงาน 4 วันนี้ใครไปงาน wedding fair ที่ศูนย์สิริกิติ์มั่ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

4 วันนี้ใครไปงาน wedding fair ที่ศูนย์สิริกิติ์มั่

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mooyui View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mooyui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: 4 วันนี้ใครไปงาน wedding fair ที่ศูนย์สิริกิติ์มั่
    Posted: 09 Jun 2011 at 13:03

ใครขาดอะไรไปดูที่งานให้เสร้จ ไ เลยดีกว่านะคะ เพราะเค้าบอกว่างานนี้เป็นงานใหญ่สุด และก็ครบสุด ราคาถูก ของแถมเพียบ มีใครไปวันไหนมั่งอ่ะ เผื่อเจอะเจอ กันตัวเป็น ๆ อิ อิ

Back to Top
ANGEL1010 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ANGEL1010 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2011 at 13:48
สวัสดีค่ะคุณยุ้ย

ก้อยว่าจะไปวันอาทิตย์ค่ะ ไม่รู้ว่าไปจะได้อะไรบ้าง เคยไปงานที่เมืองทองค่ะ พอเราเดินเข้าไปเซลล์วิ่งมาหาเราแบบเยอะมากค่ะ เลยทำให้อายไม่กล้าเดินผ่านเลยค่ะ ตอนนั้นฟังเซลล์ก็เกือบเคลิ้มทำสัญญาแล้วค่ะ แต่คุณแฟนไหวตัวทันค่ะ 555 

คุณยุ้ยก้อย PM ถามเรื่องถุงผ้า+ผ้าขนหนูนะค่ะ สนใจค่ะ อยากเห็นรูปถุงผ้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
LekHangYai4 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LekHangYai4 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2011 at 22:07
วันนี้ไปเดินมาค่ะ เดินตั้งแต่เที่ยงจนถึง 6 โมงเย็นเลยได้โบรชัวร์ของโรงแรมมาเกือบครบทุกโรงแรมเลยค่ะ LOL
ใครสนใจอะไรถามรายละเอียดเอ๋ยได้นะคะ เดินเข้าทุกบูธยกเว้นบูธของพวกที่รับถ่ายพรีเวดดิ้งค่ะ 
Back to Top
Nufai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nufai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2011 at 01:36
กลับมาเมืองไทยแล้วคะ รายงานตัว กลับมาถึงเมื่อคืน กำลังปรับเวลาอยู่ แต่ว่าพรุ่งนี้จะไปหาผ้ามาตัดชุดไทย
อยากรู้ว่ามีชุดไทยแบบไหนสวย ๆบ้างคะ ฝ้ายว่าจะเอาไทยบรมพิมาน ดูสวยและดูดีอ่ะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.