แต่งงาน ใครไปงาน wedding fair มาบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครไปงาน wedding fair มาบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
กุ๊กไก่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote กุ๊กไก่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครไปงาน wedding fair มาบ้างคะ
    Posted: 28 Jun 2005 at 18:23

ใครไปงาน wedding fair มาบ้างคะ

เราไปมาเข้าไปดูมาหลายบูธเรากำลังจะแต่งงาน แล้วก็เจออยุ่ 1 ที่ถูกจายยย ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะชื่อ The Club of Wedding รู้สึกว่าเค้าจะรับถ่ายภาพงานพิธีและจัดอัลบั้มแบบ Life Style สวยงามมากเลยในความรู้สึกเรา เพื่อนๆ คนอื่นๆ ว่าไงบ้างคะ หรือบูธไหนน่าสนใจ แชร์ความคิดกันหน่อยคะ

ปล. ที่มาโพสช้าเพราะมัวยุ่งกับการเตรียมงานแต่งงานของเราเองคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.