แต่งงาน หาซื้อเครื่องประดับเพชรได้ที่ไหนคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาซื้อเครื่องประดับเพชรได้ที่ไหนคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
btrados View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote btrados Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาซื้อเครื่องประดับเพชรได้ที่ไหนคะ
    Posted: 06 Jun 2011 at 14:10
ต้องการซื้อเพชรเทียมสวยๆ ได้แก่ สร้อยคอ เพื่อใส่กับชุดเจ้าสาว ไม่ทราบว่าจะซื้อได้ที่ไหนคะ เคยได้ยินว่าแถวสำเพ็ง หรือ พาหุรัด มีใช่ไหมคะ (พอดีว่าสร้อยที่ทางร้านจัดให้ มันหมองๆ ค่ะ)

รบกวนแนะนำร้าน และขอทราบราคาด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
preecha6716 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote preecha6716 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Sep 2011 at 00:46

ลองไปหาที่พหุรัส  จะมีตึกชื่อ เอ็มโพเรียม อินเดียอยู่หนะคะ  เยอะแยะเลยคะ สวยๆทั้งนั้นลองเดินหาดูนะคะ

Back to Top
Bell_Yoshi View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Bell_Yoshi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2015 at 20:09
ลองเสิร์ชใน facebook ว่า czbymaebell ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.108 seconds.