แต่งงาน แต่งที่ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แต่งที่ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nuttyka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttyka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แต่งที่ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ
    Posted: 05 Jun 2011 at 22:54
 ขอแชร์ความคิดเห็นในเรื่อง ธีมงาน และอาหาร ด้วยค่ะ^_^
ใครที่เคยจัดงานที่นี่ สอบถามหน่อยคะ ว่า เลือกร้านอาหาร ร้านอะไร ธีมแบบไหน กันบ้างคะ
มี 6 ร้านคะในสังกัดของสโมสรทหารเรือคะ
1.ร้าน ซี เอช
2.ร้านครัวโต๊ะจีน
3.ร้านพานทอง
4.ร้านหงษ์ทอง
5.ร้านถุงทอง
6.ร้านคิวฟอเรสท์  
คิดหนักเหมือนกันคะ ไม่รู้ว่าจะเลือกร้านไหน ที่รสชาด อร่อย  ...ส่วนเรื่องตกแต่งในงานก็คิดว่าจะไปร้านเดียวกันกับร้านอาหารไปเลย
แชร์ด้วยกันนะคะ ^^

แต่งเดือน กย.54 นี้คะ
Back to Top
kiyo View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2011 at 21:23

ถ้าเปนเราขอชิมอาหารก่อน เพราะตกแต่งใครก็ตกแต่งได้ แต่รสชาติอาหารเนี่ย แทบจะเปนอะไรที่ต้องดีที่สุดในงานเลยนะคะ

ไม่รู้เราคิดมากไปเป่านะ แต่จากที่ผ่านๆมาๆๆ อาหาร ไม่อร่อย เนี่ย บ่น กันนานเลยนะคะ  
Back to Top
nuttyka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttyka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2011 at 21:46
เราเลือกร้านไม่ถูกเลย อะ หนักใจ

Back to Top
Nong010 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nong010 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jul 2011 at 11:44

กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจเหมือนกันค่ะ

Back to Top
poh-phueng View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote poh-phueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Aug 2013 at 15:51
ไม่ทราบว่าได้ร้านอาหารที่ไหนไปคะ...แล้วรสชาดเป็นยังไงบ้าง เพราะว่าจัดที่นี่เหมือนกัน

แต่ว่ายังหาร้านไม่ได้เลยค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.171 seconds.