แต่งงาน เจ้าสาว กย.54 ใช้เพลงอะไรกันบ้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาว กย.54 ใช้เพลงอะไรกันบ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
เอ๊ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เอ๊ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาว กย.54 ใช้เพลงอะไรกันบ้างค่ะ
    Posted: 04 Jun 2011 at 07:20
ยังนึกไม่ออกเลยค่ะ ทั้งเพลงเปิดตัว เพลงใน Presentation เพลงตัดเค้ก
เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
อยากได้แบบหวานๆ ค่ะ
Back to Top
kiyo View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2011 at 21:20

เจ้าสาว 11 ก.ย. จ้า

presen เพลงเธอทั้งนั้น
เปิดตัว เพลงมากกว่ารัก เวอร์ชัน โรส
เพลงตัดเค้ก จำชื่อไม่ได้อะ แต่ร้องว่า ฉันดีใจที่มีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ......Wink
Back to Top
nuttyka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttyka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2011 at 22:45

เจ้าสาว 3 กย.คะ ยังคิดไม่ออกเลย แชร์ให้ฟังกันบ้างนะคะ

Back to Top
dora_emon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dora_emon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2011 at 09:37
presentation ว่าจะเอาเพลง เพราะอะไร ส่วนที่เหลือยังคิดไม่ออกค่ะ.....

Edited by dora_emon - 06 Jun 2011 at 09:37
Back to Top
concerto View Drop Down

Post Options Post Options   Quote concerto Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jun 2011 at 17:44
ถ้าอยากเปิดตัวแบบ แนวมันๆ ไม่ซ้ำใคร แนะนำเพลง The Time ของ BEP ครับ ความหมายก็ดี จังหวะมันมาก ยิ่งถ้าเจ้าสาวใส่เดรสสั้น และมีเพื่อนๆร่วมเฮ แดนส์ขึ้นเวทีได้เลย (ยิง Follow ตาม) เก๋มาก
Back to Top
julinsee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote julinsee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jun 2011 at 22:43
ยังคิดไม่ออกเลยคะ ^______^ แต่เดียวจะคิดออกตอนใกล้ๆ แน่เลยมันจะเริ่มรน อิอิ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.219 seconds.