แต่งงาน อยากทราบเรื่องค่าสถานที่ในการถ่ายภาพจากที่อื่นๆค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากทราบเรื่องค่าสถานที่ในการถ่ายภาพจากที่อื่นๆค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kohsamuiphotography View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kohsamuiphotography Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากทราบเรื่องค่าสถานที่ในการถ่ายภาพจากที่อื่นๆค่ะ
    Posted: 03 Jun 2011 at 19:48
ไม่ทราบว่าเคยเสียค่าถ่ายภาพพวก pre wedding ตามสถานที่ต่างๆกันคนละเท่าไหร่คะ มีใครเคยไปถ่ายตามหาดสาธารณะแล้วโดนเรียกเก็บบ้างคะ หรือเคยมีใครมีกรณีแปลกๆเวลาไปถ่ายตามนอกสถานที่มั่งคะ ช่วยแชร์ให้ทราบด้วยค่ะ
เฉพาะผู้สนับสนุนที่ใส่โฆษณาตรงนี้ได้ค่ะ และ/หรือลิ้งค์ ข้อความที่ไม่เกี่ยวข้องกับการโฆษณาใดๆ ทั้งสิ้น
Back to Top
atstudio View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote atstudio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Oct 2011 at 21:14
ฝาก @studio ด้วยค่ะเป็นสตูดิโอให้เช่าถ่ายภาพ พร้อมบริการชุดเช่าสำหรับถ่ายภาพด้วยค่ะ

สนใจสามารถติดต่อได้ที่ 088-246-8669 ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.086 seconds.