แต่งงาน อยากเพิ่มน้ำหนักค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากเพิ่มน้ำหนักค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Jan & Petch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jan & Petch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากเพิ่มน้ำหนักค่ะ
    Posted: 23 May 2011 at 18:48
จะแต่งเดือนกรกฎาคมนี้แล้ว แต่เรายังผอมเกินไป กลัวใส่ชุดไม่สวยอ่ะค่ะ เห็นในเว็บมีขายพวกยาเพิ่มน้ำหนัก แต่ไม่กล้ากินน่ะ ทำยังไงดีคะเพื่อนๆ
Back to Top
hooyin2000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hooyin2000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2011 at 11:54

เราก็เป็นอีกคนที่น้ำหนักลดลงมากต้องเพิ่มน้ำหนัก พี่ที่ทำงานเขาแนะนำให้ทานเอ็นชัวร์ เป็นอาหารเสริม แต่แม่เราส่งยาจีนมาให้ทาน ทานแล้วจะยิ่งอยากทานอาหารมากขึ้น ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมาหน่อยแล้ว ยังไงเป็นกำลังใจให้นะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.113 seconds.