แต่งงาน ปกติดนตรีจะเล่นให้ประมาณกี่ชม.ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ปกติดนตรีจะเล่นให้ประมาณกี่ชม.ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chu_aek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chu_aek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ปกติดนตรีจะเล่นให้ประมาณกี่ชม.ครับ
    Posted: 16 May 2011 at 14:42

สงสัยครับ
ปกติดนตรีที่จ้างไปเล่นในงานแต่งเย็น  
ราคาที่ตั้งไว้จะเป็นราคาที่เล่นให้ตั้งแต่กี่โมง - กี่โมงครับ

แล้วถ้ามี after party จะคิดเงินเพิ่มหรือไม่ครับ

สนใจวงเล่นทั้งในงานปกติแนวเพลงรักหวานๆ และ after party แนวสนุกๆเหมือนกันครับ

ใครมีรายละเอียดรบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

Back to Top
chu_aek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chu_aek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 May 2011 at 18:35
ลืมครับ ช่วยส่งข้อมูลมาที่ chu_aek@yahoo.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.