แต่งงาน ขอถามค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอถามค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
junejungja View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote junejungja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอถามค่ะ
    Posted: 21 Jun 2005 at 21:30

จัดงานเลี้ยงเป็น cock tail ที่ JW ค่ะ

ห้องเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า เพดานไม่สูงมากนัก ทางโรงแรมมี LCD & projector ให้ 2 ตัว เรามี VDO live ด้วย

ทีนี้

ก่อนเริ่มงาน ถ้าเราจะเอา จอนึงมาเปิดรูปที่ไปถ่าย outdoor ไม่ต้องมีเพลงประกอบค่ะ

อีกจอ ฉาย VDO live ที่จะถ่ายบรรยากาศงาน สลับ กับสัมภาษณ์เพื่อนๆ ไปด้วย แขกจะสับสนไหมค่ะ

หรือ อีกจอ จะฉายแต่บรรยากาศดี ไม่ต้องมีสัมภาษณ์ (แต่ น้องพิธีกร เตรียมตัวกันอย่างตื่นเต้นเลย)

หรือไม่ต้องฉาย รูป outdoorดีค่ะ กะจะไม่โชว์หน้างานเพราะยังไม่ได้ใส่ album เลยค่ะ

ขอ ไอเดียสุดเจ๋งทีนะคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 21:42

ผมว่าจอที่ฉายรูป outdoor ควรจะมีเพลงประกอบน่าจะดีกว่านะครับเพื่อเรียกความสนใจจากแขกนะ ครับเพราะว่าแขกมาจอกันเยอะก็คงจะมัวแต่คุยกันนะครับ

Back to Top
Bluemonster View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bluemonster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2005 at 16:22

เอารูป outdoor มาฉายก็น่ารักดีค่ะ เพราะปกติแขกที่มาไม่มีเวลายืนดูรูปหน้างานกันเท่าไรค่ะ

ถ้าสองจอไม่เหมือนกัน แนะว่าเรื่องการสัมภาษณ์ แขกไม่ค่อยฟังเท่าไรอ่ะค่ะ ยิ่งถ้าในงานมีดนตรีบรรเลงหรือเปิดเพลงอยู่แล้วเสียงจะตีกันค่ะ

ลองดูนะคะ ขอให้งานออกมาสวยอย่างที่ตั้งใจนะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.