แต่งงาน แนะนำหน่อยคะเกี่ยวกับ Presentation - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำหน่อยคะเกี่ยวกับ Presentation

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
* MiNi * View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำหน่อยคะเกี่ยวกับ Presentation
    Posted: 21 Jun 2005 at 12:57

รบกวนขอถามข้อมูลเกี่ยวกับ Presentation ค่ะ

พอดียังหาไม่ได้เลยค่ะ รบกวนมีที่ไหนดีๆ...ขอข้อมูลหรือราคาคร่าวๆด้วยยิ่งดีค่ะ

หลักหมื่น หรือ แสน ไม่ไหวนะค่ะ

ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค้า

Back to Top
thebestter View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thebestter Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jun 2005 at 16:12

เข้าไปดูในเว็บไซต์นี้นะ จะได้ของดีลองดูครับ

http://www.wedding.in.th/MODandJAY/index.php

Originally posted by * MiNi *

รบกวนขอถามข้อมูลเกี่ยวกับ Presentation ค่ะ

พอดียังหาไม่ได้เลยค่ะ รบกวนมีที่ไหนดีๆ...ขอข้อมูลหรือราคาคร่าวๆด้วยยิ่งดีค่ะ

หลักหมื่น หรือ แสน ไม่ไหวนะค่ะ

ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค้า

Back to Top
Bibiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 15:59
ตามไปดูมาแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ อยากทราบราคาน่ะค่ะ ประมาณเท่าไหร่คะ
Back to Top
catty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote catty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 17:01

น่ารักสุดๆ เสียดายจังแต่งไปแล้ว อิอิ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 17:15
ต้องขอขอบคุณมากค้า
Back to Top
chutima_bu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chutima_bu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2005 at 10:48

น่ารักมากเลยค่ะ อยากทราบว่าทำได้ที่ไหน และราคาเท่าไหร่ ช่วย PM มาบอกหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2005 at 14:01
ขอบคุณ คุณ Win 2 มากค้าสำหรับคำแนะนำ
Back to Top
nu_noiy View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nu_noiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2005 at 12:58
น่ารักมากๆเลยค่ะ อยากทราบรายละเอียดด้วยคนค่ะ PM มาก็ได้นะคะ
Back to Top
pleple17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pleple17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jun 2005 at 09:42

น่ารักมากเลย อยากจะขอทราบลายละเอียดด้วยคนค่ะ pm มาให้หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
aoment View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aoment Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jun 2005 at 20:16
น่ารักมากเลยค่ะ
Back to Top
seiso View Drop Down

Post Options Post Options   Quote seiso Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jun 2005 at 21:58
กระทู้นี้ มีคุณwin2ตอบด้วยหรือคะ?
ทำไมคุณminiถึงได้ขอบคุณล่ะคะ

อ่านแล้วงงๆ??

เป็นการชง หรือเชียร์ใครเป็นพิเศษหรือเปล่า?
Back to Top
buabua View Drop Down

Post Options Post Options   Quote buabua Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jun 2005 at 00:16

presentation ที่เป็นการ์ตูน บัวว่าสำคัญที่ภาพการ์ตูนค่ะ ที่จะทำให้ดูมีเสน่ห์ เพราะanimation คนที่สนใจศึกษาก็ทำได้ค่ะ  ขอให้ได้present น่ารักๆนะคะ เป็นส่วนหนึ่งของความประทับใจในงานได้เลยค่ะ

อ๋อ เจ้าสาวน่ารักจังเลย

Edited by buabua
Back to Top
su_asia View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote su_asia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jun 2005 at 16:30

น่ารักจังเลย อยากได้แบบนี้บ้าง

Back to Top
pvpv View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pvpv Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2005 at 16:05
น่ารักมากค่ะ ช่วย pm บอกรายละเอียดด้วยนะคะ
Back to Top
thebestter View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thebestter Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2005 at 16:46
Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2005 at 11:40
น่ารักจังค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2005 at 19:36

ไม่ได้เชียร์ใครเป็นพิเศษหรอกค่ะ

พอดีคุณ win2 เขา pm มาบอกก้อเลยขอบคุณในนี้

Back to Top
squiddy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote squiddy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2005 at 20:27

อยากได้บ้างจังเลยค่ะ  จะแต่งตุลานี้แล้ว  ไม่ทราบว่าใช้เวลาทำนานไหมคะ  และราคาประมาณเท่าไหร่

Back to Top
loukjeab29 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote loukjeab29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2005 at 20:11

ถามมาแล้วค่ะแบบ  Cartoon Animationใช้เวลาทำประมาณ1 เดือน เค้าจะนัดเราเข้าไปคุย concept เล่าเรื่องราวของคนทั้ง 2  จากนั้นเค้าจะทำเป็น story board ให้เราดู ราคาก้อไม่ถึงหมื่นค่ะ แล้วงานที่ได้ก้อเป็นลิขสิทธิ์ของเ ราด้วย ไม่ได้เชียร์ใครเป็นพิเศษนะคะ แต่สนใจจะทำอยู่เหมือนกันค่ะ    

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.