แต่งงาน ช่วยแนะนำช่างภาพของ vivaris หน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยแนะนำช่างภาพของ vivaris หน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
OngYing View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote OngYing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยแนะนำช่างภาพของ vivaris หน่อยค่ะ
    Posted: 20 Jun 2005 at 14:30

คืออยากได้ชื่อช่างภาพที่ถ่ายดีๆสวยๆ ของ Vivaris น่ะค่ะ ถ้าใช้บริการจะได้ระบุช่างภาพไปเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
เมสาค่ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เมสาค่ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jun 2005 at 20:14

ถ้าเป็นช่างของทาง วิวาริส คุณเบนซ์ค่ะได้ยินมาหนาหูมากๆค่ะแต่ช่างคนอื่นๆของ วิวาริส ก็ถ่ายสวยเหมือนกันนะคะ ก็เลือกยากเหมือนกันคะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 21:37

วันถ่าย outdoor  ของน้องสาวถ่ายกับคุณเบนซ์ครับ งานเช้า-เย็น คุณแวว กับ คุณเบนซ์ถ่าย ครับ

http://my.inlovephoto.com/gallery/album763

http://my.inlovephoto.com/gallery/album763

Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2005 at 11:14

กล้องหลักเก็บพิธีการจะเป็นน้องเบ็นซ์ ส่วนพวกแคนดิดทั้งหลายจะเป็นน้องคมค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.145 seconds.