แต่งงาน ข่าวคราว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ข่าวคราว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kiyo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ข่าวคราว
    Posted: 25 Mar 2011 at 09:44

บ้านเจ้าสาวกันยายน 2554 หายไปไหนกันหมดเอ่ย เปนไงกันบ้างเตรียมงานกันบ้างยังคะ อย่านิ่งเฉยนะ เด๋วไฟล้นก้น เปนห่วงๆๆๆ

อะไรจองก่อนได้ก่อนนะๆๆๆ พิจารณาเยอะๆๆๆ จะได้ๆคนที่เราถูกใจ
Back to Top
shinee View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote shinee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Mar 2011 at 15:00
ยังไม่หายไปไหนจ้า แต่ยังมะมีอะไรคืบหน้าเรยยยย TongueTongue ตอนนี้สถานที่น่าจะลงตัวแล้วหล่ะ เหลือแต่จ่ายตังก์ หลังจากที่เปลี่ยนไปมาอยู่ร้อยแปดตลบ หุ หุ ช่วงนี้กะลังหาไอเดียของชำร่วย และหน้ามืดกะการหาโต๊ะจีน เพราะงานเล็กอ่ะ อยากได้ที่อร่อย ๆ ตกแต่งน่ารัก ไม่รู้เค้าจะรับจัดมั้ย แล้วคุณคิโย ได้ช่างภาพหรือยังจ้ะ เพื่อนเจ้าสาวท่านอื่น ๆ มีไรอัพเดทมั้ยอ๊ะ ปลุก ๆ กันหน่อย อิอิ
Back to Top
LiHua View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LiHua Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Apr 2011 at 23:21
มาร่วมแจมด้วยคนค่ะ 
Back to Top
thecream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2011 at 15:43

สู้ๆ นะจ้ะสาว ๆ เอาใจช่วยจ้ะ Wink
Back to Top
เอ๊ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เอ๊ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 May 2011 at 16:52
11 กย. ค่ะ
ยังเลือกของชำร่วยไม่ได้เลยค่ะ อยากที่แบบที่คนรับแล้วเอาไปใช้ประโยชน์ค่ะ
เห็นบางคน รับของชำร่วยมา แล้วกองๆไว้
เลยไม่อยากให้ของชำว่วยเราตกอยู่ในสภาพนั้น
(เอ...เราคิดมากไปไม๊น๊อ..อ)

ช่วยเลือกหน่อยนะค่ะ
ระหว่าง ตะเกียบสแตนเลท กะ สายวัดตลับรูปหัวใจ หรือการ์ตูน
ถ้าเพื่อนๆเป็นแขก อยากได้ไรมากกว่ากันค่ะ
Back to Top
kiyo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2011 at 21:21

เราว่านะ สุดท้ายไม่ว่าจะเปนอะไร มันก็ไป กองๆๆ อยู่ในตู้เหมือนกัน แหละ แต่สำหรับเรา กอง ๆๆไว้ เพราะเราเก็บไว้เปนที่ระลึกนะ

บางอันก็อยากเอามาใช้ แต่เก็บไว้ดีกว่าๆๆๆ
Back to Top
nutikky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nutikky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2011 at 21:10

มีใครจัดงานหมั้นเช้าที่บ้านกันบ้างค่ะ

Back to Top
Nong010 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nong010 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jul 2011 at 11:46

เพิ่งได้ฤกษ์มาเมื่อวาน 10 กันยา ทำไงดียังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

Back to Top
เอ๊ะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เอ๊ะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jul 2011 at 07:16
11 กย. ก็ยังเตรียมไม่ถึงไหนเหมือนกันจ้า..
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.131 seconds.