แต่งงาน @_____________PINGMAKEUP_&_sushi@home____________@ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

@_____________PINGMAKEUP_&_sushi@home____________@

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P'PING View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: @_____________PINGMAKEUP_&_sushi@home____________@
    Posted: 19 Mar 2011 at 08:36

สวัสดีครับ ครอบครัว  WeddingSquare ที่น่ารักทุกท่านSmile

วันนี้พี่ขอนำผลงานแต่งหน้า+ทำผมเจ้าสาว ในแนวสวยหวาน  มาให้ชมกันนะครับApprove

และด้วยเจ้าสาวที่น่ารักของพี่ในวันนี้ คุณ"ออย" เป็นอะไรที่หวานๆ และน่ารัก รวมถึงดอกไม้ที่จัดไว้อย่างหวาน และสวยงาม พี่จึงอยากให้ดูเข้ากันครับSmile
พี่ต้อง ขอบคุณน้อง"ออย" ด้วยว่า วันนี้เป็นอีกวันที่พี่ได้มีโอกาสดูแล หน้า+ผม ให้กับน้องที่น่ารัก อีกท่าน และอยากบอกว่า เป็นอีกวันที่พี่มีความสุขมากครับ 
 เราแต่งหน้าไป และพูดคุยกันอย่างมีความสุขApprove
น้อง"ออย" ยังบอกกับพี่ว่า วันนี้พี่เอ๋จะมาดูแลในเรื่องดอกไม้ให้ พี่แอบตื่นเต้น Embarrassed  ที่จะได้เจอกับพี่เค้า และได้เห็นดอกไม้สวยๆกับตา
อาจมีหลายงานที่เราได้ร่วมงานกัน โดยพี่เองไม่รู้

และวันนี้เป็นวันแรกที่จะได้พบกับพี่ชายที่น่ารักแห่ง sushi@home นั่นคือพี่"เอ๋" ของเรานี่เอง 
บอกตรงๆว่าดีใจและตื่นเต้นมาก ที่จะได้เห็นดอกไม้สวยๆ และdetail ต่างๆที่น่ารัก ดูเป็นงานที่สวยงามและดูอบอุ่นจริงๆและทุกอย่างก็จัดวางอย่างลงตัว.... บอกตรงๆว่าไม่ผิดหวังจริงๆครับSmileApprove

อยากบอกว่าทั้งพี่เอ๋ และทีมงาน มีความตั้งใจกับงานมากๆ แม้จะต้องทำงานกันด้วยพื้นที่ และเวลาที่จำกัดSleepy เพราะวันนั้นนั้น ทางโรงแรมมีงาน ที่ท่านนายกต้องมา.... จึงทำให้พี่และทีมงานต้องทำงานยากขึ้น แต่ทั้งหมดก็ออกมาดีและสวยงามมากครับSmileSmileApprove

ชมภาพด่านล่าง และชมผลงานเพิ่มได้ตามลิงค์นี้คับ

ผลงานแต่งหน้า ทำผม  http://www.pingmakeup.com/Page/Gallery.html

ผลงานถ่ายภาพ  http://www.pingmakeup.com/Page/Prewedding.html

Package แต่งหน้า+ถ่ายภาพ Pre wedding  http://www.pingmakeup.com/Page/Package.html  

• ถ่ายภาพนอกสถานที่ (1วัน) Out Door (สถานที่ เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เป็นผู้เลือก)
    • ช่างถ่ายภาพ 2 คน 2 กล้อง ถ่ายภาพด้วย File 12.1 MEGA Pixel,
    • ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)
    • พร้อม แต่งหน้า + ทำผม  โดย  พี่ ปิง  แชมป์แต่งหน้าประเทศไทย ฟรี และดูแลตลอดงาน

• ดอกไม้สดสำหรับการถ่ายภาพ และอุปกรณ์ประกอบการถ่ายภาพ ทางเราจัดเตรียมให้ ฟรี
    • รับภาพขยายขนาด 20 x 30" (Full Frame ไม่ตัดขอบ )
1   ภาพ
    • รับกรอบรูปขนาด    20 x 30"
1   กรอบ
ทั้งหมดนี้ ในราคา 12,500 บาท
และ ครึ่งวัน ในราคา 9,500 บาท

< คลิกที่ภาพชมผลงานถ่ายภาพPre wedding   และแต่งหน้า ครับ >

และพิเศษ !  แต่งหน้า+ทำผม เจ้าสาวรอบละ 5,500 บาท

(ในสถานที่) ลาดพร้าว ซอย 1 ข้างยูเนี่ยนมอล์ล คราฟ

สำหรับ น้องๆเจ้าสาวที่สะดวกเดินทางมาได้ คราฟ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด และคิวงาน 0 8 1- 8 3 5 7 8 6 6 P'PING

www.pingmakeup.com

หรือเข้าพูดคุยที่  facebook ของพี่ได้นะคราฟ  http://www.facebook.com/PING.MAKEUP

หรือที่ multiply ก็ได้คราฟ http://www.pingmakeup.multiply.com

กระทู้ก่อนหน้าครับ http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=137299

Edited by P'PING - 13 Nov 2012 at 13:39
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:38

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:39

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:40

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:41

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:46

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:48

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:50

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:51

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:53

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 08:56

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 09:02

ส่วนภาพB e f o r e, A f t e r  นี้ พี่ต้องขอขอบคุณ คุณ"ออย" เป็นอย่างสูง

เพราะปกติแล้ว พี่จะไม่ ถ่าย และนำภาพ ก่อนและหลังแต่ง ของน้องๆมาให้ชม จะนำมาก็แต่ ตอนที่แต่งเสร็จแล้ว

ส่วนงานนี้ คุณ"ออย"  ที่น่ารักของเรายินดี มอบให้เป็น

วิทยาทาน สำหรับน้องๆเจ้าสาวใน WeddingSquare ของเราคับ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 09:05

น้อง"ออย" และดอกไม้สวยๆby พี่"เอ๋" 

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 09:07

"การแต่งหน้าที่ดีนั้น ไม่ควรเพิ่มความสวยให้เพียงอย่างเดียว แต่หากต้องทำให้ดูอ่อนวัยลงด้วยนะครับ"Smile

เท่าที่พี่ทราบมา หลายๆท่านนั้น กลัวการแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ

เพราะกลัวว่าจะไม่สวย และจืดเกินไป พี่อยากบอกว่าการแต่งหน้าแบบธรรมชาตินั้น

เป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่ยากกว่าการแต่งหน้าทั่วไป (ที่เห็นสีสันอย่าง ชัดเจน)

การแต่งหน้าแบบพี่นั้น จะต้องรู้เรื่องโทนสี และแสงเงาเป็นอย่างดี การช่วยปกปิด หรือแก้ไขข้อบกพร่อง

และเสริมจุดเด่นให้กับตัวแบบ น้องๆเจ้าสาวทุกท่านมั่นใจได้เลยว่า การแต่งหน้าแบบธรรมชาตินี้

จะทำให้ทุกท่านสวยได้ โดยไม่จำเป็นต้องแต่งแบบ หนาและเข้ม จนดูไม่เป็นตัวเรา เพราะ

การแต่งหน้าในแบบธรรมชาติ ที่คลาสสิคนี้ จึงเป็นการแต่งหน้าชั้นสูง ที่สวยละมุนตา และดูได้นานกว่าการแต่งหน้าแบบทั่วไป อย่างแท้จริงSmile

และด้วยเครื่องสำอางค์สูตรพิเศษของพี่แล้ว จะทำให้สวยเนียนบาง และอยู่ทนไปนับ 10 ชม. โดยไม่ต้องกังวลเลยครับ Approve

ผลงานแต่งหน้าที่ผ่านมาครับ
คลิกที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็มครับ Smile

Beauty Expert @ H+ Channel

ชมยูทูป คลิ๊กที่นี่ครับ
 V

ปล มีน้องๆหลายท่านถามพี่ว่า "พี่หาดอกไม้ปลอมจากที่ใหนมาติดผมเจ้าสาวคะ สวยจังค่ะ"

พี่ขอตอบว่า"ดอกไม้สวยๆ ที่น้องๆเห็นเป็นดอกไม้สดทั้งหมดครับ"

Edited by P'PING - 13 Nov 2012 at 13:37
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 09:08

อากาศ เริ่มดี ท้องฟ้าเริ่มสวยแล้วนะครับ เหมาะกับการถ่ายภาพ Pre wedding  เพราะจะได้ภาพที่สวยงาม มากๆครับSmile

คลิ๊ก ที่ภาพ เพื่อชมภาพใหญ่ และอัลบั้มเต็ม ครับ )

K. KWAN & K. EAK @ The Riad & S31

คลิกชมอัลบั้ม
K. NOY & K. JAN @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. VI & K. HOK @ Brassiere Beach Resort Pranburi

K. MON & K. TO @ Nai Lert Park Bangkok
Link !  WSQ

K. AEY & K. WORLD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. BASS & K. METTHEW @ Mandarin Oriental
Link !  WSQ

K. KATE & K. FUSE @ Bangkoki
Link !  WSQ

K. MOD & K. OAT @ Chonburi
Link !  WSQ

K. ANN & K. LEK @ Imm Fusion
Link !  WSQ

K. AEA & K. JUNE @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NUCH & K. O @ Chonburi
Link !  WSQ

K. NENG & K. YA @ SaraSit Church
Link !  WSQ

K. PUI & K. AOD @ Hua-Hin
Link !  WSQ

K. MOD & K. TON @ Kanjanaburi
Link !  WSQ

ภาพถ่ายไม่จำกัดจำนวนภาพ  ให้  CD File ไฟล์ภาพทั้งหมด (650 ภาพ + ขึ้นไป ไม่จำกัดจำนวน)

พร้อมรับ ภาพใหญ่+กรอบ 20x30 หรือรับภาพพร้อมกรอบ 24x36 และชุดถ่ายภาพ (ฟรี) ใน Package  C   

อัลบั้ม LCD

Album LCD BENZ & NUM

Album LCD KWAN & EAK

Album LCD JAEM & NOTT

Album LCD SINE & OUAN

ติดต่อ สอบถามคิวงาน

Tel.             081 835 7866         P'PING

www.pingmakeup.com

Edited by P'PING - 13 Nov 2012 at 13:38
Back to Top
nopadon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nopadon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 14:45

สวยคมมากคับพี่ปิง มีไอ้ว๊อบแว๊บที่ผมด้วยแต่งหน้าได้เนียนแบบธรรมชาติมากคับพี่...ทรงผมก็เก๋มาก รู้สึกว่ายังไม่เคยเห็นพี่ปิงจัดทรงนี้ให้ใครมาก่อนเลยช่ายม่ะ Embarrassed

Back to Top
raweewan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote raweewan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 15:08
พี่ปิง สวยมากเลยค่ะ แต่งได้ดูเนียมด้วย 
Back to Top
studio2099 View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote studio2099 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 19:25
Clap สวยค่ะ
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:33
Originally posted by trustfocus

สวยหวาน น่ารักมาก ๆ สุดยอดจริง ๆ ครับ ClapClapClap

ขอบคุณมากครับพี่ฉัตรSmileEmbarrassedSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:35
Originally posted by nopadon

สวยคมมากคับพี่ปิง มีไอ้ว๊อบแว๊บที่ผมด้วยแต่งหน้าได้เนียนแบบธรรมชาติมากคับพี่...ทรงผมก็เก๋มาก รู้สึกว่ายังไม่เคยเห็นพี่ปิงจัดทรงนี้ให้ใครมาก่อนเลยช่ายม่ะ Embarrassed

ขอบคุณพี่กลางครับ.... แหม่พี่เรานี่ดูงานละเอียดเหมือนเดิมSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:36
Originally posted by raweewan

พี่ปิง สวยมากเลยค่ะ แต่งได้ดูเนียมด้วย 
ขอบคุณครับ การแต่งหน้าที่ดีต้องละเอียดตั่งแต่รองพื้นเลยคราฟSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:37
Originally posted by khunjoestudio

งดงามมากครับ พี่ปิง

ขอบคุณครับคุณโจSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:38
Originally posted by studio2099

Clap สวยค่ะ
ขอบคุณครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:47
Originally posted by jimmybeauty

หวานมากๆเลยจ๊ะ ทั้งเจ้าสาวทั้งดอกไม้ อบอวนไปด้วยความหวานละมุนSmile

ขอบคุณน้องจิมมี่น้า....SmileSmileTongue
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:51
Originally posted by yamroastudio

สวยหวานมากครับ  Clap

http://www.yamroastudio.com

ขอบคุณมากคราฟSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 06:52
Originally posted by beautyoflove

สวยหวานสดใสเป็นธรรมชาติจัง Wink
ขอบคุณคับคุณเอกSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 07:13
Originally posted by Detail

Thumbs Up
ขอบคุณคราฟSmileSmile
Back to Top
varanis View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote varanis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Mar 2011 at 16:26
ClapClapClap ผลงานงามงด ตลอดตลอดนะคะคุณปิง
Back to Top
aonartist View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote aonartist Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2011 at 01:05

พี่ปิง..ชื่อนี้ทุกคนไม่ผิดหวังอยู่แล้วจ้าClapClapClap

Back to Top
สราญใจ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สราญใจ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2011 at 08:10

พี่ปิงไม่เคยทำให้เจ้าสาวผิดหวัง

Back to Top
oilcute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oilcute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2011 at 13:10

สวัสดีค่ะพี่ปิง

น้องออยเองค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพการแต่งหน้า+ทำผมสวยๆจากพี่ปิง Smile 
Back to Top
CHA-OM View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote CHA-OM Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2011 at 14:52

เจ้าสาวสวยอีกแล้วค่ะ  พี่ปิงไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆๆ

Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:04
Originally posted by varanis

ClapClapClap ผลงานงามงด ตลอดตลอดนะคะคุณปิง
ขอบคุณครับคุณตูนSmileTongueWink
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:06
Originally posted by sushi@home

ตอนแรกเห็นชื่อตัวเองที่ระทู้ ต๊ก กะ จาย พี่เอ๋คิดว่าตัวเองโดนขึ้นหน้าหนึ่งเสียแล้ว
จะบอกว่าดีใจที่ได้พบกับน้องปิงเช่นเดียวกันนะครับ เพราะน้องออยบอกกับพี่เอ๋ว่างานนี้ให้น้องปิงแต่งหน้าให้
และจากการได้พบกันกับน้องปิง พร้อมกล้องถ่ายรูปคู่ใจ ทำให้ทราบว่า ภาพสวยๆที่น้องปิงถ่ายไว้ ไม่ได้ตกแต่งภาพรีทัชอะไรมากมาย แต่ภาพเจ้าสาวที่ถ่ายออกมาก็สวยใสอย่างที่ทุกคนได้เห็น สรุปว่า สวยใสทั้งของจริงและจากภาพที่ได้เห็นด้วยฝีมือน้องปิงนี่เอง
ดีใจกับน้องออยที่เลือกช่างแต่งหน้าได้ไม่ผิดหวังจริงๆนะครับ
ปล.พี่เอ๋ขอชมว่าน้องออยเป็นเจ้าสาวที่น่ารักมากๆครับ เป็นคนที่จิตใจดีทั้งสองคนเลยจริงๆWink
ขอบคุณมากครับพี่เอ๋ น้องดีใจที่ได้ร่วมงานกับพี่ครับ และพี่ทำให้ทั้งงานหวานไปเลยทีเดียวSmileApprove
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:08
Originally posted by aonartist

พี่ปิง..ชื่อนี้ทุกคนไม่ผิดหวังอยู่แล้วจ้าClapClapClap

ขอบคุณคราฟน้องอ้นSmileBig smileWink
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:09
Originally posted by สราญใจ

พี่ปิงไม่เคยทำให้เจ้าสาวผิดหวัง

ขอบคุณ คุณหมอเจี๊ยบที่น่ารักมากๆจร้าSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:10
Originally posted by makeupbypom

สวยหวานจังเลยค่ะSmile
ขอบคุณครับคุณป้อมSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:14
Originally posted by oilcute

สวัสดีค่ะพี่ปิง

น้องออยเองค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพการแต่งหน้า+ทำผมสวยๆจากพี่ปิง Smile 
ขอบคุณเจ้าสาวตัวจริงของเรามากครับ   "น้อง ออย" พี่อยากบอกว่าวันนี้เป็นอีกวันที่พี่มีความสุขในการทำงานมากๆเลยน้า.....ก็ เพราะหนูเป็นเจ้าสาวที่น่ารักมากๆไงครับSmileTongueBig smileApprove
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:18
Originally posted by CHA-OM

เจ้าสาวสวยอีกแล้วค่ะ  พี่ปิงไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจริงๆๆ

ขอบคุณมากครับSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:19
Originally posted by CHA-OM

ขอบคุณครับคุณpot SmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:25
Originally posted by vivarisstudio

สวย  เนียน  ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ พี่ปิง

ขอบคุณมากคราฟSmileSmile
Back to Top
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 11:26
Originally posted by iluvphoto

สวย หวานค่ะพี่ปิงBig smile
ขอบคุณมากๆคราฟ.....แนวหวานขอให้บอกเลยSmileTongueBig smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.