แต่งงาน มีใครเคยใช้บริการ โมเดิร์น เว็ดดิ้งสตูดิโอทองหล่อ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีใครเคยใช้บริการ โมเดิร์น เว็ดดิ้งสตูดิโอทองหล่อ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
p_nut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote p_nut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีใครเคยใช้บริการ โมเดิร์น เว็ดดิ้งสตูดิโอทองหล่อ
    Posted: 16 Mar 2011 at 11:55
มีใครเคยใช้บริการถ่ายพรี ที่สตูดิโอนี้บ้างค่ะ อยากทราบว่าผลงานเป็นยังไงบ้าง เพราะจอง pk กับสตูนี้ไว้ จะไปถ่ายพรี ที่ดรีมเวิร์ลค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2011 at 20:40
บริการดีมากค่ะSmile
Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2011 at 20:41
ไปถ่ายวันไหนคะ เราเพิ่งไปถ่ายที่หัวหินมา เสาร์นี้นัดเอารูปรีทัชค่ะ
Back to Top
cc View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cc Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 May 2011 at 14:53

อย่าไปยัวร์สตูดิโอเด็ดขาด เหมือนฝันร้าย

เค้าทำร้ายจิตใจ แบบไม่แคร์เลย สักนิด ไม่คิดว่าเราจะเป็นยังงัย
ทั้งๆที่ถามว่าเราต้องการอะไร เราขอแค่คำขอโทษก็ไม่ได้
แถมไล่ไปถ่ายที่อื่นอีก เวลาเราก็เหลือไม่มากแล้ว เราต้องทำอย่างอื่นอีกตั้งเยอะ

เตือนนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.