แต่งงาน หาโต๊ะจีนงานเช้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาโต๊ะจีนงานเช้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาโต๊ะจีนงานเช้า
    Posted: 21 Feb 2011 at 20:27
เนื่องจากงานเช้าจะจัดที่บ้านแลนด์ หมู่บ้านพฤกษ์ลดา บางใหญ่ อยากทราบโต๊ะจีนอร่อยๆราคาไม่แพง

เอาไว้เลี้ยงรับขันหมากกับญาติๆมีใครสามารถแนะนำได้บ้างคะ รบกวนด้วยค่ะBig smile
Back to Top
annannie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote annannie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2011 at 16:21
ไม่ค่อยสันทัดเหมือนกันค่ะ ยังไงลองดูนะคะ
ฮองมิน http://www.hongminrestaurant.net/Catering.php?lang=_th
(เครือเดียวกับฮั่วเซ่งฮงแต่ราคาเบากว่าค่ะ)

นาทอง http://www.nathong.com/en/outside-catering/
(ญาติเคยสั่งไปงานทำบุญบ้านก็ใช้ได้ค่ะ ครัวในส่วนภัตตคารกับโต๊ะจีนนอกคนละครัวกันนะคะ)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2011 at 18:53

ขอบคุณมากๆค่ะจะลองติดต่อดูนะคะTongue

Back to Top
2lookling View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 2lookling Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Mar 2011 at 15:50

วันก่อนไปงานเลี้ยงเพื่อนมาค่ะ  อาหารอร่อยดีนะค่ะ ไม่แพงลูกสองคนกินซะอิ่มเชียวรุสึกเพื่อนจะจ่ายไปไม่เท่าไรมีเครื่องดื่มพร้อมเลย  เด่วถามมาให้นะค่ะว่าร้านไหน  อิอิ  LOL

Back to Top

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2011 at 20:39

ขอบคุณมากๆคะ ตอนนี้กำลังมองๆโต๊ะจีน นครปฐม แต่โต๊ะน้อยเค้าคิดค่าจัดส่ง แย่จัง

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.