WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  New Posts New Posts RSS Feed: งานแต่งงาน น่ารักแบบนี้ใครๆก็ต้องอิจฉาแน่นอนนะครับ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

งานแต่งงาน น่ารักแบบนี้ใครๆก็ต้องอิจฉาแน่นอนนะครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
idocatering View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote idocatering Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: งานแต่งงาน น่ารักแบบนี้ใครๆก็ต้องอิจฉาแน่นอนนะครับ
    Posted: 15 Feb 2011 at 17:44 Share
 สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ทุกคน เป้นอย่างไรบ้าง กับวันแห่งความรักที่เพิ่งผ่านมา แอบมองเห็นคู่รักมอบดอกไม้ให้กันแล้ว อดอิจฉาไม่ได้นะครับ แถมยังต้องมาอิจฉาต่อ กับความ น่ารัก สดใส ของงานแต่งงาน ธีมสีม่วง เก๋ไก๋ ครั้งนี้ของ i do catering ที่เนรมิตร รอยยิ้ม ความสุขให้กับคู่บ่าวสาว และแขกที่มาร่วมงาน ได้ด้วยอาหารอร่อยๆ อิ่มเอมใจ น่าอิจฉาจริงหรือเปล่า ตามมาชมกันนะครับ

เริ่มต้นด้วย โลโก้ สีม่วง ของคู่บ่าวสาวที่ดูสวยสะดุดตา

สะพานข้ามของ บ้านก้ามปู ถูกตกแต่งด้วยลูกบอลดอกไม้ สีม่วง แสนสวยครับ

โต้ะ ViP ที่ดูเรียบง่าย แต่สวยงามครับ

สบู่สีม่วง ที่ส่งกลิ่นหอม เป็นของชำร่วยที่เจ้าสาวคนสวยเตรียมให้กับแขกในงาน

ริบบิ้น ผูกเก้าอี้ที่ดูเล็กน้อย แต่หากใส่ใจก็ทำให้ภาพรวมของงานสมบูรณ์แบบ

โทนสีของดอกไม้สีม่วง ที่ใช้ตกแต่งในงาน ฝีมือของ คุณ ใหญ่ AngKhun ครับ

ขวดโหล สีขาวคละแบบที่ i do catering เตรียมมาใช้ตกแต่งที่จุดอาหาร

ดอกไม้สีม่วงที่ดูมีเสน่ห์ แบบเรียบง่าย

Edited by idocatering - 15 Feb 2011 at 21:06
Back to Top
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote idocatering Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 17:45 Share
.
เมนูเครป ข้าวเหนียวมะม่วง หวานหอม ของ i do catering

สโมกแซลมอน บนแผ่นมันฝรั่ง ครีมชีส

พานาก็อทต้า บลูเบอรี่สีม่วง โดนใจ

เมนู เด็ดกับน้ำยำรสแซ่บที่หลายคนโปรดปราน

การตกแต่งจุดวางอาหาร แสนสวย ที่ทุกคนชื่นชอบ

เมื่อความงามของ ดอกไม้ และอาหาร มาผสมผสานรวมกัน

อาหารตาสวยงาม อร่อยลิ้นเมื่อได้ชิมนะครับ ความโดดเด่นของ i do catering ที่ยากแก่การเลียนแบบ

i do catering เมนู เสต็กหมูพริกไทดำ คำโต

Edited by idocatering - 15 Feb 2011 at 20:32
Back to Top
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote idocatering Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 17:46 Share

เชิงวางอาหาร แสนเก๋ที่ถูกออกแบบมาเป็นพิเศษ ของ i do catering

ความสวยงาม ในอีกมุมมอง ที่แตกต่างครับ

ป้ายปักอาหาร ของ i do catering ที่เป็นโลโก้ของงาน ดูกลมกลืนสวยงามครับ

อย่าแปลกใจ หากจุดวางอาหารของ i do catering จะเป็นอีกหนึ่งมุมโปรดที่เกือบคู่บ่าวสาว เลือกมาถ่ายรูปด้วยครับ

ความหวานของคู่บ่าว สาว ทำให้อาหารของผม ดูจืดไปได้ในชั่วขณะ นะครับ 555

i do catering wedding Tart ยังคงได้รับความนิยมอย่างต่อเนื่องด้วยความ เก๋ สวยงาม ไม่เหมือนใครนะครับ

ผลไม้เต็มอิ่ม เต็มคำ คุณภาพตามแบบ ของ i do catering

เครื่องดื่ม หลากสี ที่ใครหลายคนชื่นชม และชื่นชอบของ i do catering นะครับ

Edited by idocatering - 15 Feb 2011 at 20:48
Back to Top
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote idocatering Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 17:47 Share

เปิดตัว เจ้าบ่าว เจ้าสาวกับรอยยิ้มแห่งความสุข เจ้าของ งานในวันนั้นครับ

เป็นธรรมเนียมที่เกือบทุกคู่บ่าว สาว ต้องโดนเพื่อนๆ ที่เป็นพิธีกร แซวจนยิ้มแก้มปริ

ภาพความประดับใจ ของเจ้าบ่าว

ภาพความน่ารักของเจ้าสาว ที่ดูประทับใจไม่แพ้กัน

ปิดท้ายความสุข ด้วย Wedding Tart สมกับเป็นอีกหนึ่งงานที่ ทำให้แขกทุกๆคน แอบอิจฉาคู่บ่าวสาวมากที่สุดนะครับ

Edited by idocatering - 15 Feb 2011 at 21:05
Back to Top
pnueng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pnueng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 21:13 Share

ดีจ้า น้องเก่ง   พี่เอกเองค่ะ  อาหารน่าทานมั่ก ๆ จนป่านนี้ พี่ยังไม่รู้จะเลือกเมนูอะไรดีเลย 

ตัดใจเลือกยากจริง ๆ   ไว้เจอกันค่ะ
Back to Top
beautyoflove View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
Beauty of Love

Post Options Post Options   Quote beautyoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 21:58 Share

โทนม่วงสวยจริงๆ Wink

Back to Top
jimmybeauty View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote jimmybeauty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 22:32 Share

สีสรรสดใส  จัดได้น่ากินมากๆ น่าอิจฉาจริงๆ  Tongue

Back to Top
wedding@home View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote wedding@home Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2011 at 09:05 Share

เยี่ยมเลยค่ะคุณเก่ง  Thumbs Up
Back to Top
kin_ny View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kin_ny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2011 at 10:03 Share

น่ากินทุกอย่างเลยคะ ธีมงานก็สวยมากๆ เลย Star

Back to Top
kaidangdesign View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote kaidangdesign Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2011 at 11:33 Share

สวยอีกแว้วอ่ะวางได้อย่างลงตัวมากมากครับ
Back to Top
kaning@64 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaning@64 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2011 at 12:47 Share

สีม่วงอีกแล้ว ชอบมากๆเลยค่ะ หรูหราไฮโซ

Back to Top
Bai-toey View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Bai-toey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2011 at 13:31 Share

ธีมสีม่วงสวยมากค่ะพี่เก่ง ทั้งอาหารทั้ง decoration สวยงามเข้าธีมจริงๆ

Back to Top
P'PING View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2011 at 23:14 Share
สวย หวาน และน่าทานด้วยครับClap
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.