แต่งงาน เจ้าสาวรุ่นพี่ มิ.ย. มาส่งกำลังใจวทจส.รุ่นน้องค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว มิถุนายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวรุ่นพี่ มิ.ย. มาส่งกำลังใจวทจส.รุ่นน้องค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
LittleCactus View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote LittleCactus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวรุ่นพี่ มิ.ย. มาส่งกำลังใจวทจส.รุ่นน้องค่ะ
    Posted: 15 Feb 2011 at 10:43

เราเป็นเจ้าสาว 2 เดือนค่ะ Wink

-  งานเช้า 28 มิ.ย.52

-  ส่วนงานเย็น 16 ส.ค.52

เราจัดเตรียมงานเองทั้งหมด และคิดว่าพอใจกับงานที่ออกมา

ตามไปดูรีวิวของเราได้ที่นี่เลยค่ะ

Topic: รีวิวงานเช้าของ LittleCactus

Topic: รีวิวงานเย็นของ LittleCactus

ทั้งนี้แค่อยากบอกว่า

ตั้งสติให้ดี ลำดับความสำคัญของสิ่งที่ควรจะทำ

ใช้เวลาที่มีอยู่ให้คุ้มค่า มีความสุขกับการเตรียมงาน

อาจมีอุปสรรคบ้าง แต่นั่นจะเป็นบทพิสูจน์บทแรก

ในการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ครั้งหนึ่งของชีวิต

เราว่าถ้าเราทำได้ ทุกคนก็ต้องทำได้

มันไม่ยากเกินความสามารถของเราหรอกค่ะ

และทั้งหมดจะเป็นความทรงจำที่ดีที่จะอยู่กับเราตลอดไป

เป็นกำลังใจให้เสมอ สู้ๆ นะคะ Big smile

Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2011 at 18:24

สวยมากค่ะ ให้ใครทำวีดีโอให้คะ กำลังหาอยู่พอดีเชียว

Back to Top
LittleCactus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LittleCactus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2011 at 10:57

เราใช้บริการวีดีโองานเย็นของ  ค่ะ Smile

Back to Top
miro View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miro Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2011 at 19:30
ดูรีวิวพี่ฝนมานานแล้วค่ะ สวยงามมาก ๆ เลยค่ะ
Back to Top
ton_tarnjaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ton_tarnjaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2011 at 08:58

รีวิว งาน พี่สวยมาก ๆ เลยค่ะ

Back to Top
ton_tarnjaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ton_tarnjaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2011 at 08:59
ชอบชุดไทยของพี่มาก ๆ เลยค่ะ มีแนะนำสำหรับคนจะตัดเช่าบ้างไหมค่ะ
Back to Top
tatargirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tatargirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2011 at 19:18

ดูรีวิวงานเย็นของคุณฝนไม่ได้อ่าCry

Back to Top
chompoo_ka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompoo_ka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2011 at 20:07
เข้ามาดูแล้วค่ะ.....
ขอบคุณรีวิวที่มีประโยชน์มากๆ
ได้นำไปปรับใช้หลายอย่างเลย
แอบดูงานเย็นเห็นของชำร่วยเป็นถุงลดโลกร้อนแล้ว
จะบอกว่าชมพู่ก็สั่งแบบนี้ค่ะ..แต่ไม่ใช่ของร้านปั้นรัก
ตอนแรกก็ไม่เครียดเท่าไหร่
แต่พออ่านไป..เรายังเหลืออะไรไม่ได้ทำอีกเพียบเลย
ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

Smile
Smile
Back to Top
Little Kitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Little Kitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2011 at 04:23
ขอบคุณมากๆๆๆค่ะสำหรับรีวิว จริงๆแล้วเคยดูไปแล้วรอบนึงเมื่อหลายเดือนก่อน แต่ตอนนั้นดูผ่านๆ เพราะงานเรายังไม่มีอะไรเป็นรูปเป็นร่างเลย ตอนนี้กำลังลำดับพิธีการไม่ถูก ไม่รู้อะไรก่อนหลัง รีวิวของคุณช่วยได้เยอะเลย ขอบคุณมากค่ะ

อยากถามว่ามีข้อแนะนำในการแจกจ่ายหน้าที่ให้ผู้ช่วยมั๊ยคะ คือตอนนี้ยังมองงานไม่ค่อยออก เลยแจกจ่ายหน้าที่สำหรับวันงานไม่ถูก

ป.ล. ชุดไทยและทรงผมสวยมากค่ะ
Back to Top
blue_lotus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote blue_lotus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2011 at 15:43

โอ๋จะแต่งวันที่ 12 มิ.ย. นี้ ระหว่างการเตรียมงานก็ได้ดูรีวิวของคุณฝนเป็นแนวทางด้วยค่ะ งานสวยมากมาย ชอบชุดไทยของคุณฝนมากๆ โอ๋เลยเลือกใช้บริการของน้องตั๊กเหมือนกันค่ะ ^_^ แต่คนละชุดนะคะ ของโอ๋สีกลีบบัว เพราะคนอื่นๆบอกว่าเหมาะกับโอ๋มากกว่า

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆมีประโยชน์ค่ะ

Back to Top
blue_lotus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote blue_lotus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 May 2011 at 15:51
โอ๋ยโย๋ โพสตะกี้ตัวหนังสือเล็กเป็นมด โทษทีค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.