แต่งงาน เพื่อนให้ใครถ่าย VDO วันงานคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เพื่อนให้ใครถ่าย VDO วันงานคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Kiratra View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Kiratra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เพื่อนให้ใครถ่าย VDO วันงานคะ
    Posted: 14 Jun 2005 at 09:07
 กำลังมองหาช่างภาพ VDO วันงานค่ะ ไม่รู้จะเลือกใครดี อยากทราบจากเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ว่าเลือกใครคะ เพราะอะไร ขอบคุณค่ะ
Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2005 at 22:51
 รองดูสปอร์นเซอของเว็บนี้ซิครับเพราะแต่ละที่ก็เก่งๆทั้ง นั้นครับ วันงานน้องสาวผมใช้บริการกับ vivaris ครับ เหตุผลเพราะใช้บริการที่เดียวเลยจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปติดต่อก ับช่างที่อื่นอีกนะครับ จะได้เอาเวลาที่เหลือไปเตรียมเรื่องอื่นที่ยังไม่เสร็จนะครับ เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ แต่ถ้าจะให้นะนำก็รองติดต่อขอดูผลงานของ bangkok bangkok production , vivaris , pro vdo ดูสิครับผลงานของแต่ละร้านก็เจ๋งๆกันทั้งนั้นเลยครับ ขอให้เจอร้านที่ถูกใจไวๆนะครับ 
Back to Top
iamkeng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamkeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2005 at 09:52

ปกติที่บ้านเก่งใช้ของโปรมาสเตอร์ไม่ก็ของพี่สงวนครับ

Back to Top
Dr.kai View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Dr.kai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2005 at 14:34

promaster ทั้งภาพนิ่งและVDOค่ะ

แต่ถ่ายทอดสดในงานใช้ของpro VDOค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Kiratra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jun 2005 at 10:31
 ขอบคุณค่ะ ทุกๆคน
Back to Top
* MiNi * View Drop Down

Post Options Post Options   Quote * MiNi * Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 16:01

Pro Master เหมือนกันค่า ทั้งงานหมั้น งานแต่งเลย

พี่ Joey ใจดีค่ะ แนะนำให้ข้อคิดสำหรับงานด้วยค่ะ

Back to Top
netnapa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote netnapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2005 at 10:10
ใช้ช่างของสตูค่ะ ..
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Kiratra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2005 at 10:12
 ขอบคุณค้า
Back to Top
vivian View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vivian Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2005 at 11:42

เราเลือกของ vivaris ทั้งถ่ายภาพคือคุณเบนซ์ และถ่าย vdo ค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.