แต่งงาน เลือก VDO วันงานกันยังไงคะ ใช้เจ้าไหนกัน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เลือก VDO วันงานกันยังไงคะ ใช้เจ้าไหนกัน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
IcyRose View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เลือก VDO วันงานกันยังไงคะ ใช้เจ้าไหนกัน
    Posted: 13 Jun 2005 at 22:47

VDO ดูเหมือนคนจะให้ความสนใจน้อยกว่าภาพนิ่ง แต่ไหนๆก็จะใช้บริการก็อยากเลือกเจ้าที่มาตรฐานดีๆหน่อย ไปดูวีดีโอวันงานแต่งงานของเพื่อนบางคนแห้งเหี่ยวมากๆ คือสักแต่ถ่าย ตัดต่อไม่ได้เรื่อง ฉึบฉับๆ ให้จบๆม้วน แล้วการเลือกวีดีโอก็ยากกว่าเพราะต้องไปดูผลงานถึงที่ไม่เหมือน เราเลือกช่างภาพที่ดูจากหน้าเว็บได้ก่อนส่วนหนึ่ง ได้ความเห็นจากเพื่อนๆเจ้าไหนยังไงค่อยติดต่อดูผลงาน เจ้าไหนเพื่อนๆไม่แนะนำก็ตัดออกจากลิส โหดไปมั๊ยเนี่ย เพื่อนๆเลือกเจ้าไหน ถูกใจไม่ถูกใจบอกต่อกันด้วยนะคะ เกรงใจเจ้าอื่นก็ PM บอก Icy ก็ได้ ฮี่ ฮี่ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
win 2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote win 2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jun 2005 at 23:17

ขอให้เจอร้านที่ถูใจไวๆนะครับ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2005 at 01:09
ขอบคุณค่ะคุณวิน ได้หลายที่ๆเพื่อนๆและคุณวินแนะนำมาหละค่ะ ตอนนี้เริ่มนัดเจอเพื่อขอดูผลงานค่ะ ได้ข่าวคราวคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะคะ 
Back to Top
water4858 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote water4858 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2005 at 18:01

คุณไอซี่ เลือกได้ร้านไหน มาบอกกันบ้างเด้อ

(ผ่านการคัดเลือกมาแล้วจากคุณไอซี่ สบายเรา)

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
patcharin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2005 at 13:56

หนึ่งรอคุณ ไอซี่ด้วยคนค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2005 at 16:26

ได้ค่ะ ได้ค่ะ รอก่อนนะคะ ตอนนี้กำลังทำการบ้านโทรขอดูผลงานเป็นระวิง ได้ข่าวคราวจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ  

Back to Top
P o o m View Drop Down

Post Options Post Options   Quote P o o m Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jun 2005 at 11:15

อยากรู้เหมือนกัน คุณไอซี่ ช่วยบอกด้วยคนนะคะ

Back to Top
a1_cpl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote a1_cpl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2005 at 10:13

รออยู่ด้วยคนค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2005 at 22:56

ตอนนี้ตกลงใจใช้ Pro Master หลังจากบุกถึงออฟฟิศเพื่อดูผลงานค่ะ คุ้มกับที่ขับรถหลงซะหลายตลบ บังเอิญไม่คุ้นชินเส้นทางแถวนั้นน่ะค่ะ แต่คราวหน้ารับรองไม่มีพลาด ตกลงIcyใช้วีดีของที่นี่ทั้งเช้าและเย็น งานเย็นมี OB switching ด้วย ระบุกับทางร้านไปว่าเน้นตัดต่อให้ดี ดูไม่เบื่อ ให้เป็นตัวเราที่สุด ทางร้านบอกว่ามานั่งหน้าจอตัดต่อด้วยกันกับเค้าได้ สงสัยได้ไปช่วยพี่น้องแถวนั้นทำงานแน่เลย เหอ เหอ   

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.