แต่งงาน มาเพิ่มเติม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กันยายน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มาเพิ่มเติม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kiyo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มาเพิ่มเติม
    Posted: 11 Feb 2011 at 22:50
สวัสดีคะ คิโย จ้า

ว่าที่เจ้าสาว 11 กันยายน 2554 สดๆๆๆร้านๆๆๆ เพิ่งได้ฤกษ์มาวันนี้

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ
Back to Top
lisi_xiaojie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lisi_xiaojie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2011 at 00:47
วันเดียวกันเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ 
ไม่ทราบว่าจองสถานที่แล้วยังคะ? ของเราได้ฤกษ์ตั้งแต่ปีที่แล้ว เดือนสิงหาคม โทรไปจอง หลายที่ก็ยังมีคนจองก่อนหน้าเลยค่ะ วันดีๆ ต้องรีบจองนะคะWink
Back to Top
kiyo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kiyo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Feb 2011 at 09:48

ว่าจะเลือก sd ตรงปื่นเกล้า แต่ก็ลังเลๆๆๆ 

แล้วคุณ  lisi_xiaojie เลือกที่ไหนเอ่ย

Back to Top
lisi_xiaojie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lisi_xiaojie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Feb 2011 at 21:18
เผอิญหมั้นเช้าแต่งเย็นค่ะ งานเช้าที่ Author Lounge งานเย็นที่ Plaza atenee ค่ะ
ลองโทรไปถามคิวห้องเค้ารึยังคะ?
Back to Top
special View Drop Down

Post Options Post Options   Quote special Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Feb 2011 at 22:52
11 กันยา หมือนกันค่ะ
งานเย็นที่ peninsula ค่ะ
Back to Top
thecream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thecream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2011 at 11:27

11 กันยา เหมือนกันค่ะ แต่เป็นปีที่แล้ว LOL

ถ้ายังไง รีบหาสถานที่ กับ จองช่างแต่งหน้านะคะ เหมือนปีนี้วันที่ 11 กันยา จะเป็นวันดีมาก 

ทั้งสองอย่างจะเต็มเร็วมาก รีบดูรีบจองนะคะ ^^
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.121 seconds.