แต่งงาน ช่างภาพนิ่ง แคนดิด และถ่ายวิดีโอ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่างภาพนิ่ง แคนดิด และถ่ายวิดีโอ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Buaviator View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Buaviator Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่างภาพนิ่ง แคนดิด และถ่ายวิดีโอ
    Posted: 10 Feb 2011 at 21:31
มีใครเคยใช้บริการคุณจักรวินไหมค่ะ คือเห็นเว็บแล้วชอบรูปที่พี่เค้าถ่ายอ่ะค่ะ

อยากทราบว่าพี่เค้าเป็นกันเองป่าว ไม่ serious แล้ว

แล้วปกติถ้าจองช่างภาพ ต้องนัดเจอกัน ทำความคุ้นเคยก่อนหรือป่าวค่ะ แล้วเวลาจองนี่ ส่วนใหญ่จะโอนเงิน หรือว่าจ่างเช็คอ่ะค่ะ ถ้าโอนเงิน พี่เค้าจะส่งใบเสร็จ หรือว่าใบรับรองอะไรหรือป่าวอ่ะค่ะ เป็นหลักฐานอ่ะค่ะ คือว่ากลัวเค้าเบี้ยว
คือว่าอยู่ต่างประเทศ แล้วจะกลับเมืองไทยเพื่อดูเรื่องงาน แล้วทีนี้ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับการจองพวกนี้อ่ะค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ

Back to Top
Buaviator View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Buaviator Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2011 at 13:42
โอเคค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

แล้วมีใครเคยใช้บริการคุณจักรวินป่าวค่ะ
Back to Top
B-kimberly View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote B-kimberly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Feb 2011 at 15:51
คุณ Buaviator เราเหมือนอยู่เฟสเดียวกันในการจัดเตรียมงานเลยจ้า ดูชุดมิลานเหมือนกัน หาช่างภาพด้วย Wink

ช่างที่เป็น SP มีหลายๆ ท่านที่น่าสนใจจ้า แล้วแต่ชอบสไตล์ไหน
อย่าง Jakawin ก้อภาพสวยค่ะ ออกแนวไฮเอน และราคาก้อออกแนวไฮเอนเช่นกันจ้า
- To have and to hold from this day forward, for better for worse, for richer for poorer, in sickness and in health, until death do us part -
Back to Top
blueeyesfoto View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote blueeyesfoto Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Feb 2011 at 10:58
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.113 seconds.