แต่งงาน จะจัดงานแต่งที่แชงกรีลาดีไหมคะ? - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > รวมบทความ & แนะนำโฮมเพจ & พิธีการแต่งงาน > พิธีการต่างๆ , การจดทะเบียนสมรส, Script วันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

จะจัดงานแต่งที่แชงกรีลาดีไหมคะ?

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pureyuri View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pureyuri Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: จะจัดงานแต่งที่แชงกรีลาดีไหมคะ?
    Posted: 21 Jan 2011 at 11:59
คือผู้ใหญ่เป็นคนเลือกค่ะไม่ทราบว่ามีใครเคยจัดที่นี่บ้างคะ?รบกวนขอคำแนะนำ
ด้วยนะคะ?กำลังสับสนและวุ่นวายใจมากๆ
เลยล่ะค่ะ
Back to Top
bennie_na View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bennie_na Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jan 2011 at 12:11

มารอฟังด้วยค่ะ...สนใจที่นี่เหมือนกัน

Back to Top
louktaan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote louktaan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Feb 2011 at 21:48
ส่วนตัวแล้วไม่ชอบมากๆ ค่ะ  เพราะเคยโทรไป เซลเหมือนไม่ค่อยอยากขายค่ะ  พูดจาค่อนข้างดูถูกมากๆ เลยค่ะ  เสียความรู้สึกค่ะ   ก็คนไม่เคยแต่งงานมาก่อนก็ถามโน่นนี่ไปเค้าก็ไม่ค่อยอยากจะตอบน่ะค่ะ แต่ก็อาจจะเป็นแค่คนนั้นก็ได้นะคะ  ลองดูค่ะ   แต่ส่วนตัวชอบโอเรียนเต็ลค่ะ  ดูมาหลายโรงแรมแล้ว  ที่นี่ดูจะมืออาชีพสุดแล้วค่ะ  ราคาก็พอๆ กันเลยค่ะ  จัดไปเมื่อปีที่แล้วค่ะ  งานออกมาทุกอย่างได้ดั่งใจมากค่ะ  แต่ที่เลือกทันทีเพราะเซลน่ารักมากค่ะ  วันที่เข้าไปดูแค่ขับรถผ่านเลยแวะเข้าไป  แต่งตัวก็ชุดอยู่บ้านน่ะค่ะ  ยังต้อนรับดีสุดๆ เลยค่ะ
Back to Top
cutetookta View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cutetookta Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2011 at 00:35
มาบอกด้วยคนค่ะ ว่าแชงกรีล่า ปกติก็ไม่ค่อยรับแขกเป็นธรรมชาติเลยจริงๆ ค่ะ  แค่จะไปดูห้องเพื่อจัดสัมมนา เค้าก็ดูไม่ค่อยสนใจ ให้ข้อมูลกลับมาช้ามากกกก จนไปได้ที่อื่นซะก่อน
ไม่ได้ใส่ร้ายนะคะ อันนี้ประสบการณ์ตรงเจอมากับตัวจริงๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.